Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba na tetesi za kumtaka Jerry Tegete!!

Discussion in 'Sports' started by sir echa, Jul 16, 2011.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna nyepesi nyepesi kibao zimeenea kuwa simba inamtaka Jerrison tegete,

    Msemaji wa Yanga amekanusha taarifa hizo ila simba wamekaa kimya..kuna msemo usemao ukiona kimya ujue kweli..Je simba mnataka tuamini kwamba kweli mnamuwinda tegete na kummezea mate???hebu kanusheni basi na nyie.
     
  2. S

    SAMELEE New Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utabaki palepale, either wanamuhitaji or not, hakuna tatizo, as what we know Tegete as professional player akiamua kuhama ni kawaida tu. We unaonaje? wanachoangalia wachezaji ni maslah mazuri na utulivu wa nafsi yake, labda anawahofia akina KIIZA, ASAMOAH, MWAPE Acha aje msimbazi
     
  3. M

    Mwambopo Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuja msimbazi inawezekana ila so kimaslahi kwani alipokuna neema zaidi
     
Loading...