Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA na Azam

Discussion in 'Sports' started by Mayolela, Nov 6, 2009.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho wadau njooni muangalie soka la uhakika kati ya timu hizi mbili mahiri kwa sasa.
    hope simba wataendeleza kidedea.

    shabiki wa kweli.
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pambano litafanyika uwanja wa uhuru aka sahamba la bibi. saa 10 jioni.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kitimtim patachimbika Azam wanakuja kwa kazi ila spidi ya scud sijui kama wataiweza airforce1
     
  4. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hayo ni majigambo tu ya wabongo tulio zoea kcheza mech kwenye nyungo za mabibi/mababu zetu, ila wanaojua mpira hufanyamazoezi ya ukweli na mpira wa kufurahisha, kuburudisha unaonekana,
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ligi gani tena? Mzunguko wa kwanza wa Vodacom PL umeisha? Mbona Simba vs Mtibwa bado? Au mechi ya maveterani wa Simba na Azam?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Usiwe na imani potofu mkuu! Hili halina uchawi!!! We neda kaangalie mechi jinsi gozi linvyorindima kwenye ground
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ndo tabu ya kudandia gari kwa mbele:confused::rolleyes:
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni vibaya kuuliza? Kwa kuwa sijaelewa, je, ni busara niendelee kukaa kimya eti kwa kuogopa kudandia gari? Ni nani mwenye gari basi humu JF ili tuwe tunaweka oda ya lift mapema? Mambo mangapi tulikuwa hatuyajui kabla ya kujiunga humu?
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Simba ilishacheza na Azam raundi ya kwanza na Simba walishinda 1-0. Raundi hii Simba bado na Mtibwa tu! labda kama ni kombe la mbuzi au maveterani. Hata hivyo, wachezaji mbona wengi bado wapo Misri? Nahisi wewe umejichanganya!
    BTY, kwa mpira ule wa stars Misri jana, naona mnajifariki tu kuwa "soka la uhakika", vipofu wanapokutana!
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hizi siasa zimetuathiri sana! Mie akili yangu ilikwenda moja-moja kwingine: yaani Sophia Simba na Azan Zungu kwamba mgogoro wao umezuka tena!

    Problem true true!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tunaomba matokeo..
     
  12. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mechi ya kirafiki bwana- itachezwa kesho na sio leo kama hapo awali.
    kwaio njooni kesho muone kandanda safiii- baridiii???
     
  13. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole wee,siasa ni michezo.
     
  14. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matokeo ni 1-1 lakini mpira kiwango plus plus.
     
Loading...