Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba mlichemsha

Discussion in 'Sports' started by Mwana UoA, Nov 15, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chagueni rais mwingine kwanza jamaa ni haini aliua soka letu kipindi cha FAT
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    kuna signature moja hapa jf inasema "mitanzania ndivyo tulivyo"!
    Fikiria huyu bwana kafungwa jera Ukonga na kila mtu kaona.
    Mbali na masualu mengine, bado huyu jamaa kachaguliwa na Simba, kama hiyo haitoshi na Tabora wakampa ubunge!
    ...cha kukupa moyo hapa ni kuwa huyu jamaa anachaguliwa na wale 80% waliokataaga vyama mvingi kabla Mwalimu haja-intervine na kusema kuwa hawa 20% wanaotaka vyama vingi ndio wana akili!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli,chagua msanii akutawale kisanii.
     
Loading...