Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Mikumi anateseka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Uliza_Bei, May 30, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakuu heshima mbele.

    Nimesikitika kuona hii picha ya simba wa Mikumi akiteseka na hii ni siku chache tu tangu waziri wa maliasili awasimamishe viongozi wa Serengeti national park. Kuna uzembe wa hali ya juu kwa Park warden wengi katika mbuga zetu na hii ni kwasababu wamepewa madaraka makubwa na wanajiona kama miungu watu hata hawajali wanaingiza ngapi achilia mbali wanapoteza ngapi kwa uzembe wao. Hawahawa wameua kitengo cha daktari wa mifugo katika mbuga kwa kukifanya kiwe chini ya Ikologia (Ecology) wakati ktk mbuga zote anzia za South afrika hata hapa Kenya Daktari wa mifugo wana ripoti moja kwa moja kwa Mkurugenzi mkuu ili wasicheleweshwe katika kuhudumia wanyama. Waziri Kagasheki nakuomba mulika idara hizi na uhakikishe idara hii nyeti itenganishwe
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu bahati mbaya nasikia daktari wa Mikumi national park wamemfukuza kazi kisa kutofautiana na Chief park warden wa Mikumi na majungu

    Picha angalia :: IPPMEDIA Simba anateseka mikumi
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha. Na taarifa za kwanza na picha za huyo simba sina hakika kama zilianzia kwetu au mataifa ya nje. Kweli aibu tupu.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sa si ungetuwekea si wenye tochi?
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    Mkuu ummu kulthum umetaka Picha cha anachoongelea Reginamduma ni hili hapa


    Agonising death of the King of the Jungle: Young lion doomed to starve after poacher's snare got caught so tightly round his neck he couldn't eat



    It is a heartrending sight.

    Wire snare caught so tightly around his neck he cannot eat, this young male lion is doomed to die a slow and agonising death.Within a matter of days he will be lying in the African bush gasping his last breath.

    Nor is he alone in his grim fate. The sight is increasingly common in parts of the continent when a growing number of lions have fallen victim to poaching.Some wander by mistake into snares that are meant for other animals such as antelope which are hunted by poachers for bushmeat.



    [​IMG]

    Desperately injured: The young male lion cub was spotted in Mikumi National Park in Tanzania with a poacher's snare twisted cruelly round his neck





    [​IMG]

    Doomed to die: The wire was twisted so tight that the lion was unable to eat


    Others, whoever, are being deliberately poached for their body parts.


    There is now a growing demand for lion claws and bones in parts of the Far East for use in traditional medicines.
    The huge animals are hunted more and more as a substitute for tigers, whose body parts have traditionally been used for the Chinese medicine market.



    Read more: Lion with poacher's wire around neck in Tanzania | Mail Online
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mmm! mie ningekuwepo karibu ningetafuta namna ya kumfungua. Naona jamaa walilinga kumtega mnyama anaeliwa lkn wakakuta kidume, wakasepa na kumwacha akiteseka.
     
  7. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si wamfungue daa anakufa vibaya sana!
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    daah jamaa anateseka kweli kweli...somebody has top do something
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Imeniuma sana, hata hapa UDSM kalikuwepo ngedere mmoja naye alibanwa kiunoni,dah ilikuwa inaniuma sana kiasi kwamba nlikuwa sitaki hata kumwona.
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani mie mgeni hapa Tanzania, Simba huyu ndio yule alimchokoza Yanga kwa mbao 5 za masaburi?
     
  11. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    ha ha ha ha jamii forum bwana.ila hakuna kumwonea huruma huyo simba akikukuta pekeyako porini anakurarua ile mbaya.
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kumfungua sawa ni awamu 1, mkutanapo wawili ni awamu 2, je kitatokea ni awamu 3.
     
  13. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh teh teh loh,umeharibu siku za watu wengine.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kama ni mateso kapata
     
  15. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana sana , dah !
     
  16. m

    manasa Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hata sijui amewakosea nini?
     
Loading...