Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba lango kuu la kucheza nje

Discussion in 'Sports' started by Annael, Oct 1, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Kweli Simba baba lao. Wachezaji wengi wamekuwa wakitaka kuchezea Simba kwa sababu future yao inaonekana ya kwenda kucheza nje.
    Tunayo mifano mingi na hakuna anayebisha.
    Hebu wadau wa Simba tulete majina ya watu waliotoka simba na kucheza nje.
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Samata, Mrwanda, Ochan, Henry Joseph, Haruna Moshi alienda wakamzingua akarudi, Joseph Kaniki, Machupa, Emmanuel Gabriel, Nteze John, Musa Mgosi, Yusuf Macho na nyie mtataja wengine.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kelvin Yondani,Mustapha Barthezi,Nurdin Bakari,Said Maulid SMG,Ramadhani Wasso,Akida Makunda,Marehemu Mehod Mogella "Fundi" na wengineo waliwahi kwa vipindi tofauti kuachana na soka la ubabaishaji la Msimbazi na kuingia kucheza soka la kimataifa Yanga
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Nonda Shaban Papii, Monaco, Blackburn Lovers.
    Nimeambiwa huyu naye alikuwa mchezaji wa Simba.
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mwigulu Nchemba na Job Ndugai. Hawa waliwahi kuwa midfielders wa mnyama.
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Haahaa mtani vp subiri kesho wewe si umesema unamajembe tunayavalisha mipini kesho j5.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Hao wooote ni ushuzi tu kwa mtu anaitwa Nonda Shaaban Papii.
    Nonda katoka Yanga akaenda Vaal Profesional ya South akang'ara na akaenda ulaya ambako alipata kuchezea timu kubwa na kung'ara nazo miongoni mwao ni AS Monaco na AS Roma akicheza pale mbele na Francesco Totti.

    Forza Yanga
     
  8. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NILIONA PICHA YA ADEN NA MBUYI ,NILIFIKIRI ADEN AMESAJILIWA NA APR YA RWANDA AU LUPOPO AU NILIKOSEA KUISOMA MANAAKE ALIMPAKATIA TWITE NIKAFIKIRI WATACHEZA TIMU MOJA DUH ,SAMAHANI.:eyebrows:
     
  9. M

    Mliga Senior Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ndo unaongea ushuzi, nonda alipita tu na aliondoka kwa kutoroka baada ya kuona yanga kunamuwekea giza tu maana alikuwa anasotea benchi tu. Acha kufuata mkumbo wewe, na kama alichezea hiyo yanga hebu taja hata mechi moja aliyocheza akiwa kwenye hiyo timu ya bondeni na angalau goli moja la kukumbukwa alilofunga na aliuzwa kiasi gani huko sauzi.
     
Loading...