Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Kutumia Milioni 900 Kwenye Usajili

Discussion in 'Sports' started by Babuji, May 18, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KLABU ya soka ya Simba imesema itatumia jumla ya Sh. Milioni 900 kuweza kusajili kikosi imara kitakachoiwakilisha timu hiyo katika Ligi Kuu na michuano mbalimbali ya Kimataifa.

    Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili ya Simba, Kasim Dewji alisema fedha hizo zipo katika bajeti yao ya usajili wa mwaka huu.

    Dewji alisema mikakati ya kupata kiasi hicho cha fedha imeshafanyika na inaendelea kufanyika chini ya usimamizi maalum wa Kamati yake.

    “Tunajitahidi kusajili kikosi imara ili tuweze kushiriki kikamilifu katika michuano ya kimataifa na kitaifa, ili ni jukumu letu sote ili kuhakikisha Simba inafanya vizuri,” alisema Dewji.

    Simba inalazimika kufanya usajili wa maana ili kuweza kushiriki vyema msimu ujao wa Ligi Kuu na Kombe la Shirikisho Afrika linaloandaliwa na Shirikisho la Soka Barani Afrika (CAF).

    Source: http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=2021510&&Cat=6
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Simba hawana ubavu wakutumia mil.900 watatoa wapi hao? Mala ya mwish nilisikia wana mil.15 kwa ajili ya kusajili sasa sijui hizo zimetoka kwenye pango lao pale msimbazi au vp.
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna timu yenye pesa hizo hapa nchini ingawa zingeweza kuwa nazo kama zingekuwa na uongozi madhubuti, Uongozi uliopo ni wa kuangalia matumbo yao na kutegemea wafadhili.

    Mfano Simba na Yanga zingeweza kutengeneza pesa nyingi na kuwa mojawapo za timu kubwa Barani Afrika kama zitabinafsishwa na kuacha kuendelea kutegemea wanachama wanaochangia eti shs. ambazo nadhani ni kati ya 10,000 na 20,000 kwa mwaka. Sasa hapo kuna maendeleo kweli zaidi ya kutembeza bakuli kwa wafadhili?
     
  4. M

    Magehema JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Milioni 900 hela ya Zimbabwe au ya Tanzania? Timu imeshindwa kuajiri katibu mkuu inaweza kutumia mil 900 kufanya usajili? Ni vyema na ndugu zetu waandishi mkatusaidia kupunguza hizi habari zisizo na kichwa wala miguu!
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I am a Simba fun, but this is a big hoax!!! where the hell can Dewji and his team acquire this much outlay?
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Paukwa pakawa mwanangu mwanasiti na kiuno cha hariri, hadithi njoo uongo njoo na utamu kolea!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yanga aka KAGODA FC (Timu anayofadhili Fisadi Manji) wanazo. Mwaka jana walitumia close to that.
     
  8. l

    lusandi New Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    may be uwezi jua coz everthin is plan never know o blame kabla huo usajili kuanza
     
Loading...