Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba kujitoa Ligi kuu, yasema kuonewa sasa basi.

Discussion in 'Sports' started by Gumzo, Sep 11, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    KAMATI ya Utendaji ya Simba SC inatarajiwa kukutana kesho katika kikao cha dharula, kupanga tarahe ya Mkutano Mkuu kwa lengo la kuomba Baraka za wachama wake kujitoa kwenye Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara, kutokuwa na kutokuwa na imani na Shirikisho la Soka Tanzania (TFF).
    Zacharia Hans Poppe, Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili ya Simba SC, amekiambia Chanzo chetu usiku huu kwamba, kutokana na mwenendo huo wa TFF wameona hawatendewi haki na sasa wanaona bora tu wajitoe ili shirikisho hilo licheze ligi na timu inazozipenda.
    Hatua hiyo inafuatia Kamati ya Sheria, Maadili na Hadhi za Wachezaji ya TFF, chini ya Mwenyekiti wake, Alex Mgongolwa, kuwaidhinisha Mbuyu Twite na Kevin Yondan kuchezea Yanga katika msimu ujao wa Ligi Kuu, unaoanza mwishoni mwa wiki.
    Kikao cha Kamati hiyo, kilichomalizika hivi karibuni, pamoja na maamuzi hayo, kimeipa Yanga siku 21 kulipa dola 32,000 ambazo Simba SC ilimlipa Twite ili ajiunge nao, lakini baadaye akaghairi na kusaini na kuhamia Yanga.
    “Kanuni zipo wazi, klabu inapotaka kumsajili mchezaji lazima kwanza izungumze na klabu yake, lakini katika usajili wa Yondan, Yanga hawakufanya hivyo,”alisema Hans Poppe.

    Uamuzi wa Kamati hiyo leo, unafuatia kikao cha pamoja baina ya Simba na Yanga Jumatatu iliyopita kuvunjika bila kufikia makubaliano kuhusu mustakabali wa wachezaji hao.

    CHANZO: GUMZO LA JIJI
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana saafii hyo tumezidi kuonewa wachezaji wetu mwaka jana wamefungiwa na kupigwa faini, wakanyang'anywa point 3 walizopata kwa kuifunga azam, hi kweli kamati ya ligi imezidi kutwonea kwa sababu wao yanga wamejaa,
     
  3. M

    Maswalala Senior Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona YANGA imewashika pabaya sa mnaanza kutafuta visingizio vya kujisafisha kwa wanachama na mashabiki wenu ili kufunika madudu na mauvundo yenu mnayoyafanya...eniew kila lakheri myama uelekeako kwenye hiyo ligi unayoijua...kuna timu nyingi sana mfano pamba zinataman japo nafasi ya kucheza ligi kuu lakin hazipati pamoja na kugangamala kila mwaka!
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Haya yote kayataka yule mtoto wa Kigogo aliyemtoa machozi Aden Rage!
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bora mjitoeeeee
     
  6. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,317
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    simba lazima ionyeshe wao ni timu kubwa kuna kipindi serikali ya Brazil ilikuwa inachunguza kuhusu kampuni ya nike ambao ni wadhamini wa timu yao ya taifa kulazimisha Ronaldo del lima ambaye hakuwa fit kucheza mechi ya fainali shirikisho la fifa lilitishia kuwafungia brazil kwa hatua ya serikali yao na wao wakamjibu bila sisi hakuna mpira duniani na fifa wakafyata mkia hatuwezi kuvumilia tff wakivunja sheria kila siku simba igome tuone kama ligi itachezeka
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani! Lakini si tuliambiwa kuwa Twite kakatiwa RB akitia mguu tu nchini anakamatwa? Sasa hiyo RB imeyeyukia wapi tena? Vile vile yule msomali si alisema lazima Simba walipwe milioni 100 vinginevyo hao wachezaji hawatachezea Yanga, imekuwaje tena?

    Simba, hiyo ndio faida ya kuwa na viongozi wasanii sampuli ya Rage. Sasa anadai anawatafutia nafasi mkacheze na kina Vikokotoni ligi ya Zanzibar!
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    hawa simba wakati yanga wananyang'anywa pointi mwaka jana walikuwa wakirukaruka
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Siasa! wakijitoa nani atawlipa mishahara wachezaji wao wakti wameshasainishana mikataba!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Watajiunga ligi gani..
     
  11. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Itabidi wote Simba na Yanga wajitoe na zife kabisa maana hawana faida katika soka la Tanzania kwani ndo wao wanaoua vipaji na mpira wa Tanzania kwa uchawi. Watu wanakwenda kwa tecknology na vipaji wao toka uhuru mpaka sasa ni uchawi tu na ndiyo maana mpira wa Tanzania haukuwi. Tunapigwa hata na Uganda?
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mkwara tu huo,sadiki maneno yangu.Maharage atakula wapi?
     
  13. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,317
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    juzi juzi kamati ya sheria na hadhi za wachezaji ilishutumiwa kwa kuweka ushabiki badala ya kufata kanuni.Maamuzi yaliyotolewa kuhusu utata wa usajili wa wachezaji kelvin yondani na Mbuyi Twite kwa kiasi kikubwa yameonyesha huenda madai hayo yana ukweli ndani yake.Kelvin aliidhinishwa kuchezea yanga na simba kuambiwa waende polisi ili kuthibitisha uhalali wa sahihi yake lakini wakati wa mashindano ya kagame Tff walimuidhinisha kuchezea yanga kwa madai mkataba aliosaini simba unaonyesha unaanza kutumika desemba 2012 kwanini tff wanakuwa na kauli mbili tofauti lakini kama wamewaambia simba waende polisi wao wamethibitishaje kwamba sahihi iliyopo siyo ya yondani.Pia yanga wameambiwa walipe pesa ambazo simba ilimpatia mbuyi twite wakati inajulikana kabisa aliyepokea pesa ni Twite wala siyo yanga hii inazidi kuishushia heshima kamati za tff na kuwafanya wapenzi wa soka wapoteze imani na chombo hicho
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani tanzania kuna ligi au vituko mfano mzuri ni mwaka jana wametwaribia sana ligi wache waondoke
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watatoa kafara mchezaji mwingine ili wapate hela ya rambirambi
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya ni maneno ya bin zubeiry mnazi wa yanga na kwa kuwa wanaamua kujitoa tubaki kwenye ligi nasie tujigambe vizuri tu..

    Hala Azam FC
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapo. Huu ni ukigwangwalla tu, watashiriki ligi kama kawa, hichi ni kisilani cha kike.
     
  18. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ... Kususia ligi ni utoto tu. Wanachama wanachagua viongozi ili viongozi waweze kufanya maamuzi kwa niaba ya wanachama, kulipeleka suala hili kwa wanachama ni udhaifu wa kiuongozi maana kutatokea fujo tu. Kuna ngazi za juu zaidi za maamuzi kama hawajaridhika na maamuzi ya TFF, kwanin wasiende huko? Au ndo kutaka sympathy ya mashabiki baada ya kuvurunda kwenye usajili? Shule muhimu!
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nilisema toka siku ya kwanza kuwa Manji Yusuph ni mtu hatari sana kwa mambo ya michezo ya Tanzania.ni Jambazi la kutupwa ni jangili la kupoka haki za watu ..haya yanatokea sasa
     
  20. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huna lolote unaona sasa enzi za simba zimeisha unaanza kulalamika sisi wanayanga tumemchagua na tunamuheshimu kama unaushahidi na uongealo nenda mahakamani sio unachafua jina la mnyekiti wetu kwaheri na utapotea kama simba tv ilivyopotea.
     
Loading...