Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba kujenga uwanja wake bunju

Discussion in 'Sports' started by matambo, Nov 4, 2010.

  1. m

    matambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile hadithi ya klabu ya Simba kujenga uwanja wake imeaanza tena leo.

    mwenyekiti wa klabu yetu hiyo mheshimiwa mbunge wa kuteuliwa Ismail Aden Rage amesema kamati ya utendaji ya klabu hiyo imeanza mchakato wa ujenzi wa kiwanja hicho kitakachokuwa huko Bunju, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam. amedai wameingia kwenye mazungumzo na kampuni ya kituruki itakayojenga uwanja huo utakaokuwa na uwezo wa kuchukua watazamaji 30,000 waliokaa pia uwanja huo utazungukwa na maduka kadhaa ya biashara. uwanja huo unakadiriwa kuwa utakamilika baada ya miaka miwili

    naamin i hizi zitakuwa ni habari njema kwa maendeleo ya soka la bongo iwapo jambo hili litakuwa kweli. shida moja mpaka michezo nayo ina ubabaishaji mwingi kama siasa zetu. hili jambo la simba kujenga uwanja wake huko bunju limeanza kujadiliwa takribani miaka mitano sasa lakini utekelezaji ulikuwa sifuri, ila kama kweli wameamka basi napenda niwapongeze mno na wajitahidi isiwe longolongo kama zamani na pia tumpige bao mtani anayeringia shamba lake la mabua na mbigiri pale jangwani lakini aliita uwanja.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari njema sana
     
Loading...