Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba kucheza kombe la dunia!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 20, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Klabu kongwe hapa nchini ya Simba imefanikiwa kupata nafasi ya kushiriki katika Kombe la Klabu la Dunia mwishoni mwa mwaka huu baada ya kufanya vizuri katika makombe mawili iliyoshiriki:Klabu Bingwa Afrika na Kombe la Washindi.Taarifa hii ni kwa mujibu wa vyanzo rasmi vya FIFA.Simba inapata ngekewa sana klabu hii....Simba oyeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  2. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua utani usiokaribia ukweli ni mbaya sana. Nadhani kinachofanyika pale Simba ni Kuandaa mikakati ya kuikatia rufaa Motema pembe

    Latest results:
    1. Simba 0-Wydadi Casablanca 3
    2.
    Simba 1-Daring Motema Pembe 2
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Juma K.Juma ana ngapi ndani ya nyavu kwa hivi karibuni?
     
  4. edwinito

    edwinito Senior Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameshinda tena rufaa yao nini? Aaaah, I. A. Rageeeeeeeeeeeeeeee! Unatisha!!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2014
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    April fool Day
     
  6. mozambique

    mozambique Member

    #6
    Jan 9, 2014
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba ndio kila kitu.
    salve africa
     
Loading...