Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba/Kiyovu Live update!

Discussion in 'Sports' started by Chereko Chereko, Mar 4, 2012.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    full tym results:

    SIMBA 2 - 1 KIYOVU

    Simba sasa kukutana timu toka Algeria. Maandalizi yaanze mapema kuwatoa waarabu.

    Hongera Simba, kazeni buti vijana!!
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la heri mnyama....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    kila la kheri mnyama
     
  4. C

    Chereko Chereko Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaa machache yajayo kitaeleweka kama SIMBA ndio dume la soka upande huu wa kanda ya Afrika Mashariki na kati.

    Go......go.....SIMBA go!!!
     
  5. C

    Chereko Chereko Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona leo uzalendo uko matawi ya juu, hamna shabiki wa yanga aliyevaa jezi za wapinzani wa Mnyama SIMBA!!!

    SIMBA 0 -0 KIYOVU
     
  6. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya wana LION
    GOAL 3 NA kusonga mbele.
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Simba imara;yanga makopo؛jana wamakiona cha moto leo tutawafundisha futbol
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunanua jezi kibao tupo hapa kariakoo tunakuja utatuona! Hakuna cha uzalendo wala nini!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanazo kwenye Mabegi yao Ngoja tufungwe uone. Hawawezi kuzonesha kwa sababu hawaiamini sana Kiyovu
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    mkuu saint
    ile mechi ya kigali nilifanikiwa kuiona ukweli halisi awataki kusema
    simba alikuwa ashine ile mechi kiyovu sio wazuri kihivyo....kipindi cha pili jamaa walijiamini sana sana
    ukiangalia utaoona kipindi cha pili akukuwa na umuhimu wa kumwacha mafisango aendelee kucheza wala sunzu..matokeo yake sub ya kocha ndio iliowaumiza simba walikuwa kama wamelogwa akawatoa watu waliokuwa wanacheza vizuri nakuwaingiza mabomu mwisho wa siku ukiunganisha na wakina sunzu waliochoka na mafisadngo aliekuwa kama kamwagiwa maji ya ffu anavyotulia sehemu mmoja waakanza kuwaonyessha mpira ndipo goli lapili likaja

    sisemi vibaya nawaombea kila la kheri ingawa ntawaangalia kwenye runinga niko nkoani kidogo ukweli
    kama watachemsha kwenye kufanay sub hakika kiyovu mtatoka sare hata ya mbilimbili na mwisho kuungana na kandambiili..pamoja na hayo wachezaji wa simba lazima wajue jinsi ya kujituma wachezaji wengi awataki kujituma mtaona wanaposhinda wanakuwa kama mabwege hiyo hali inatakiwa kubadilika kwa kila wachezaji wa tanzania na sio simba tu

    wish u all the best
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Myama afe tu! Inanikumbusha kitabu cha zama primary meli ilikuwa inazama mtu mmoja akawa anasema kwa kiruga ambacho sijui tafsiri, "omusoke omusoke,twahwelela", ndivyo simba watakavyolia leo! Nawahi bar!
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haya simba nawaombea mshinde, msije kutolewa kama sisi.
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mungu ibariki SIMBA.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    My best wishes to Kiyovu!
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kila la heri watani......

    Tupo pamoja leo......Utaifa kwanza....
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunaomba hizo update jamani
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naichukia Simba Kama nisivyoipenda CCM!
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    na MALARIA SUGU
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Simba wanaongoza kwa goli moja, mfungaji Felix Sunzu.
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kiyovu wako njema si mchezo:
     
Loading...