Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Kapakatwa Pub

Discussion in 'Sports' started by Kimilidzo, Jul 10, 2011.

  1. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimesikia eti Yanga wanaenda kufanyia sherehe za ubingwa wao katika hiyo Pub inaitwa SIMBA KAPAKATWA. Yeyote anayejua hii Pub ilipo atujuze tukajimwage. Ipi nzuri KUBEBWA KAMA YANGA AU KUPAKATWA KAMA SIMBA?
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh Simba wenyewe walitaka kubong'oa lakini mwisho wa siku wakabadili mawazo na kupakatwa...
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ipo Makumbusho karibu na kituo cha basi.Nawapa pole watani zangu mimi sitawakebehi mpira unadunda na leo ilikuwa zamu yetu.
     
  4. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ipo Makumbusho upande wa kituo cha mabasi yaendayo Mwenge,mara tu baada ya showroom ya magari ukitokea mjini.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kibao kimoja tu kama cha nguruwe,watoto 30.Mji kimyaaaaaaa.
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana mlifurahi kwa kweli.........Hongereni!!

    [​IMG]
     
Loading...