Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba kama mtaendekeza hili wallahi mtanawishwa na kiyovu

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Mar 4, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wangu
    simba timu yangu ushindi jadi yetu..naomba tuache usimba na uyanga tushabikie timuyetu
    ukweli halisi kama mtaacha wachezaji maarufu kubaki uwanjani huku wakiwa awafanyi la maana nawahaakikishia mtaaibishwa ndugu zanguni...muwe makini sana msiangalie umaarufu wa mtu kama mpira umemkataa akuna haja ya kumwacha uwanjani mkiendekeza hili aibu yetu aibu yenu
    kila la kheri
     
  2. d

    dandabo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mkuu ondoa shaka, Simba hii ya sasa iko makini. Ina watupia nyavu hatari. Hakuna jina kubwa ambalo liko hovyo kwenye 1st eleven hii ya mnyama
     
Loading...