Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba ilivyotolewa wana cha kujifunza toka Chelsea?

Discussion in 'Sports' started by Candid Scope, May 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Chelsea baada ya kutambua kuwa uwezo wa kuchukua ubingwa nchini Uingereza imeshindikana, wakaamua kupoteza hata nafasi za kuingia nne bora ingawa wangekazana wengeweza. Walichoamua ni kuelekeza nguvu zao zote kwenye ubingwa wa Ulaya, na kweli wamefanikiwa. Kwani wapinzani wao walikuwa na mawili ya kugombea ubingwa nchini mwao na kugombea ubingwa wa ulaya wakati huo huo. Chelsea wamefanikiwa kuchukua ubingwa huo kwa sababu nguvu zote walielekeza huko, ndio maana siku za karibuni wameweza kufungwa au kutoka sare na timu dhaifu za ligi ambazo hazikuwa na nguvu ya kuifunga Chelsea.

    Simba licha ya kuvimba vichwa kuchukua ubingwa mapema, lakini walivyokomalia Yanga kwa nguvu zote nilishangaa wakati huo huo wameshajihakikishia ubingwa. Mchezo wa mwisho haukuwa na umuhimu kwa simba ila kutimiza ratiba tu. Wangeweza kuchezesha zaidi kikosi cha pili ili kuwapumzisha kikosi cha kwanza kwa ajili ya mchezo mgumu wa Sudan. Tatizo la wazi ni kwamba soka letu si la kisayansi, ila ni la mfumo wa mitaani kutambiana.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we have nothing to learn from Chelsea. Unataka kuchanganya mafuta na maji.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hatupambanui sifa na mafanikio. Kuifunga yanga ndio sifa kubwa kwa simba kuliko kuchukua kombe la challenge au kombe la Afrika. Kwa mwendo huu tutafika?
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Imefika wakati usimba na yanga upunguzwe.Nashangaaga kusikia kiongozi wa simba au yanga anapoomba kura kwa kuahidi kumfunga mpinzani. Juzi wazee wa yanga waliomba timu kwa ajili ya mchezo na simba tu! Inachekesha !
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndio mpira wa bongo ulivyo, badala ya kuzamilia kombe la Afrika ambalo wangeshinda wangeibuka na donge nono la kuendeshea timu, wao wanakaza buti mpira wa kutambiana mitaani ambao haukuwa na umuhimu kwao.
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,892
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    nasikia hata mourinho hawampendi Real Madrid kwa kufungwafungwa na Barcelona.
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wenye uwezo wa kupambanua mambo ni wale wenye akili na uelewa ila sisi inawezekana tunashindwa kufanya hivyo kutokana na kukosa hizo sifa mkuu!

    Juzi nilimuona kwenye ITV Mzee Akilimali na Bakali Malima 'akifukuza' uongozi wa Yanga, kusema kweli kama nilisikitika sana kama Mtanzania kuona baadhi yetu wanakosa hata uelewa wa kuanzia (basics)!

    Sidhani kama kuna Mtanzania (hasa hawa simba/yanga) atajifunza lolote. Tutabakia tu kuongelea 800m za kusajili wachezaji na kuendeleza klabu wakati tukiishi kwenye vyumba vya kupanga.

     
Loading...