Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba hupakatwa - Inawezekana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Aug 5, 2010.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ulishaona mtu ambaye kashindikana ( mke au mume) lakini akafika mahali akawa mpoleeee! Mnadhani inawezekana vipi? hakuna mzizi wala hirizi hapo!
    Kazi kwenu!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kasindikana kwa lipi..hebu tuanzie hapo kwanza!!
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kwa kila kitu....
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :spy::nod: mmmh
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inakuwa vigumu sana kwa mme/mke kushindikana kwa kila kitu,labda tuambie katika vyanja gani?Kazini,nyumbani,mapenzi,mtaani au ni mwizi,jambazi,malaya?

     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh yani....Mlevi,Malaya,Mwizi, Mgomvi,........etc !! zote izi character ya mtu mmoja? :help:
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wewe ushawahi kumpakata 'simba'? au wewe ndo 'simba' mwenyewe....
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    nimekusoma between the lines WOS, na hapo niseme tu kwamba sio lazima awe ni mke/mume by then....kuna hata wale ambao hawajaingia kwenye huio mchakato lakini wanaonekana wameshindikana.....but wanafika mahali wanakuwa wapole tu...ila inatakiwa pia kuwa na aklili za ziada na ubunifu kuwa win back....
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijakusoma hapo kabisa .... Tupe angalau idara moja ya kuanzia !!!
    hizo nyingine zitafwata wakati tunaendele na mchakato !!!
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona umeanza kwa fumbo tufumbue wenyewe? kuna binti alikusumbua mwanzo nii, afu ukaja mpata, ndo unavo maanisha?
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hommie ushawahi kuhisi kuhitaji kitu fulani lakini hukijui....?
    Nadhan hii inakua ni home quest......mtu anazungukazugka kumbe anatafuta nyumbani kwake bila kujua....akifika anatulia!
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    WOS Nimeona Simba akipakatwa kwa mfumo wa picha pale stand ya mombasa ukiingia kuna picha kubwa sana...ya simba kapakatwa ananyweshwa kahawa...dah mombasa balaa.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...usione simba katulia ukadhani paka. Hiari yake mtu kutulia, akiamua kucharuka tena hakuna wa kumzuia.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaa, dadangu, huyo huwa kwa muda tu!!!

    Asikwambie mtu, tabia haitibiwi.... we si ulishasikia ile hadithi ya simba tukiwa darasa la pili - simba alichomwa na mwiba iakawa mpole hadi binadamu akamtoa mwiba na ndio ukawa mwanzo ukoo wa simba???

    SImba akipakatwa, ujue kashikwa pabaya... fikiria je mtu anaweza kushikwa pabaya mwaka mzima?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HAHAHAAAAAAAAAAAAAA..... yaani hapo bado sio kila kitu... kila kitu ni balaa

    labda tukiongeza na hali, hanyi, haogi, hafui, haongei, hasikilizi, hatazami, hajui, haelewi, havai, havui, hatembei, hakai, hasimami, halali, hagusi, haguswi... hapo labda ndio itakua kila kitu!!! in short hakuna binadamu aliyeshindwa kila kitu jamani, AU NAKOSEA?
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hata Undertaker nae anakuwa mpole mbele ya mkewe. M-google uone jinsi anavyocare.
     
  17. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!!:rolleyez:
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaweza kuwa mpole bila mizizi ila ytu ndo ule usema: AKIKUA ATAACHA
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hayo ndiyo mambo ya "breakthrough"!

    WOS naona kaweka wazi matokeo ya "kazi" yake:

    Gud 4 U
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Limbwata tu linaweza na hakuna kingine.
     
Loading...