Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba hoi jaman!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jitu la kale, May 28, 2011.

  1. j

    jitu la kale Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    SIMBA tumelala tatu bila jaman!!
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walifungwa na mazembe mechi zote mbili .... nani alitgemea muujiza kwa mnyama?
     
  3. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna mpira jamani mliiona hii mechi semeni hakuna kitu dah! Tutakalia siasa na kunyang'anyana viingilio vya magetini basii. Tatizo viongozi wetu hawatengenezi misingi bora kwenye timu,, wao ni maslahi binafisi tu. Na bado hata huko kwenye shirikisho watapigwa kama wamesimama:mod:
     
  4. oba

    oba JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Simba wamevuna walichopanda, hakuna soka bongo-maneno tu; check man u na bac wako halftime na mpira ndo huu siyo hii yetu ya mchangani
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Man acha tu.
     
  6. h

    hodi Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unavuna ulichopanda
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    man hoooi
     
  8. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Rip simba, rip man u
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa ujanja ujanja wa Rage!
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtanisamehe wadau, naomba kuuliza. Hivi mnaposhangilia/kushabikia Simba na Yanga mnaangalia viwango au inakuja "naturally" tu mnashangilia? Maana mimi sioni wanachofanya uwanjani!!!
     
  11. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kama dini vile ukizaliwa tanzania unaangukia kwenye kambi mojawapo
     
  12. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Simba Waliwaharibia sana TP Mazembe, hicho kipigo ni haki yao.
     
  13. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka sheria imechukua mkondo wake na sio wameharibiwa,simba ilikuwa na haki ya kufungwa kwanza wamekusanyana ndani ya wiki moja,pili key player wameuzwa,ligi ilipoisha na kambi ilivunjwa,nne wydad kule kwao ligi haijaisha so wapo pmj kwa muda mrefu kuliko simba,tano ligi yenye timu 12 sio bora sana kulinganisha na za wenzetu,all in all tanzania hatujanipanga kulingana na wenzetu kiwango cha soka tanzania 120 na morocco ni 32 ni mara nne zaidi yetu
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kimbelembele chao kutumiwa na waalabu kuiharibia TP Mazembe wasiweke rekodi. Cha kushangaza kama wao walikuwa wanajua sana juuu ya usajili wa wachezaji, kwanini walienda kuuliza kama ni halali wao kumtunia samatta?
     
  15. B

    Bijou JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!! waafrika ndiyo tulivyo, mwengo wa bora tukose wote, mazembe wangeendelea 4 sure wangeshinda. rage rudi tabora kashughulikie barabara na uwanja wa ndege wa tope, wapiga kura wako tunateseka. achana na mpira
     
  16. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo visingizio haviishi.
     
  17. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hasa huo ndo ukweli wenyewe, waarabu wanawaogopa TP Mazembe, hivyo waliwatumia Simba kuwatoa halafu huyo huyo simba wanamwua bila huruma
     
Loading...