Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba: Hatuchezi tena na Yanga

Discussion in 'Sports' started by MaxShimba, Oct 29, 2008.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145


    Simba: Hatuchezi tena na Yanga
    Na Suleiman Mbuguni

    UONGOZI wa klabu ya Simba umetishia kutocheza mechi na watani wao wa jadi, Yanga, endapo mechi zao zitaendelea kuchezeshwa na waamuzi wa hapa nchini.

    Akizungumza Dar es Salaam jana, Mwenyekiti wa klabu ya Simba, Hassan Dalali alisema ni bora mechi zao na Yanga zikachezeshwa na waamuzi kutoka nje ya nchi, ambao hawatakuwa na mapenzi na timu hizo.

    Dalali alisema hii ni mechi ya nne kati ya tano mfululizo, ambazo wamecheza na Yanga na mara zote ni lazima mchezaji wao apewe kadi nyekundu na hivyokucheza pungufu.

    "Victor Costa alitolewa Mwanza, Henry Joseph alitolewa Morogoro, Moses Odhiambo alitolewa hapa Dar es Salaam na mechi ya juzi, wachezaji wetu wawili walitolewa kwa kadi nyekundu na Yanga mmoja lakini, mara zote ni kuhakikisha, Simba inakuwa pungufu," alidai Dalali.

    Hata hivyo Dalali alisema, uongozi wa Simba una imani kubwa na wachezaji, lakini kuna baadhi yao wameamua kutumikia ufisadi, ambapo dawa yao ipo jikoni kwa uchunguzi ambao unaendelea.

    Mwenyekiti huo aliwaomba wana-Simba kuendelea kuwasaidia wachezaji wao hasa wale wenye moyo imara na kuamua kutumika klabu hiyo kwa moyo mkunjufu na kwamba katika dirisha dogo la usajili kikosi kitaimarishwa zaidi.

    "Jambo la pili ni vizuri tukaanza kuchangia klabu yetu kwa hali na mali, klabu yetu ni timu ya watu na si ya mtu, hivyo tutazindua kampeni maalumu itakayosimamiwa na kamati mahsusi kwa ajili ya kuchangia klabu yetu, kampeni hii itakuwa ya nchi nzima," alisema Dalali.

    Dalali alisema timu yao ipo imara na itapambana kwa nguvu zote na kuwataka kutembea kifua mbele bila wasiwasi kwa kuwa kikosi chao ni bora. Simba Jumapili ilifungwa bao 1-0, kipigo kilichomaliza miaka sita ya Yanga kutoifunga Simba.

    Tuma kwa Rafiki Nakala inayochapika

    Nakala kutoka Gazeti la Majira

     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Politiki hizo hakuna kitu hapo....Mechi watacheza kama kawaida
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Mbona walivyokuwa wanashinda hawakusema hayo
     
  4. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #4
    Oct 29, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kufungwa kwa simba lakini Dalali ametoa point moja ya msingi, hivi kweli Simba na Yanga lazima achezeshe Mwandike? na Kamisaa awe Lwiza? kuna siri gani hapo inafichwa?kwanini wanasimba wasidhani kuwa TFF inaendekeza unazi?
     
  5. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unazi kwa nani? haohao ndo walokua wakichezesha na simba wakawa wanashinda. Yanga kila mara walikua wakimlalamikia mwandike. Hizo ni siasa za soka tu. Hivi nikiuliza katika hizo mechi 4 walizofungwa alichezesha mwandike? wacha kuunga mkono mambo yasiyoungika.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Simba watalalamika mpaka watachoka. Hamna kitu. Maana mbali na mechi ya Yanga wamefungwa mechi nyingi tu na wanashikilia nafasi ya 7 kutoka juu wakati ndio inaanza raundi ya pili. Sasa kote huko wanaonewa?
    Hali yao iko mahututi na kwa kuwa Dalali hataki kujiuzuru kama alivyoahidi anafuta bangusilo.:D
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Simba wana point 13 na Yanga hadi sasa wana pointi 27. Je hapo tulinganishe wapi kwa wapi!
     
  8. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Refa mgeni..... ha ha haaaa, watani mkubali tu kwamba jembe likiwa butu hata ubadili mpini kazi ni ile ile!!! zibeni viraka msimbazi na sio waamuzi manake duh, mwaka si wenu huu yakhe!!!
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    wanakaribia kukata roho hao ndo maana wanatapatapa, je juzi wangeshinda si wangemfananisha mwandike na corina?
    ni maneno ya soka ya kuwapoza washabiki wao.
    na mechi ijayo hata refa akiwa dalali wanakalishwa tena kwenye kifuu na maisha yanaendelea....pumbaaaavu
     
Loading...