Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simba hata wewe?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Angelos, Dec 30, 2011.

  1. A

    Angelos Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kichaa flani alipita mbugani akiwa uchi. wanyama wote wakakimbia. fisi akamuuliza simba. fisi:simba hata wewe umekimbia? simba:dah yule mnyama wa ajabu sijapata kuona, mkia wake uko kwa mbele.
     
Loading...