Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA FC kusherehekea ubingwa ndani ya ukumbi wa DAR LIVE.

Discussion in 'Sports' started by LEGE, May 9, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Kwa habari za uhakika na kuaminika ni kwamba simba fc baada ya kurejea toka sudan watafanya sherehe ya nguvu kwa ajiri ya kusherehekea ubingwa wa tanzania bara baada ya kuwanyuka watan wao wa jadi jumla ya ndonga tan mtungi.

    Sherehe hizo zitanogeshwa na burudan toka kwa msanii JUMA NATURE,dogo MFAUME,banza STONE,
    na msondo NGOMA
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hakuna timu inaitwa Simba FC itakayosherehekea ubingwa wa Ligi kuu ya Tanzania Bara.
    Hayo ndio madhara ya kukurupuka.
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hii ni typo tuu alimaanisha Simba Sports Club (Taifa kubwa)
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Taifa kubwa halina uwanja wa mazoezi...
    Taifa kubwa kila kukicha bakuli mitaani...
    Taifa kubwa mnadaiwa pesa ya chapati mlizokula miaka 6 ilopita...
    Hebu ufike wakati sasa mmalize madeni yoote yanayowakabili.
     
  5. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru Mungu kwamba unaifahamu vizuri hii club zaidi ya ile uipendayo. Pamoja na matatizo yote hayo uliyoyaorodhesha, tulizo la Simba ni Yanga. Nadhani umenipata
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ama kweli kufa kwa mdomo,mate hutawanyika
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa,na sasa hivi wana hela walipata pesa nzuri mechi za Dar dhidi ya Kiyovu,Es Setiff na Ahly Shandy bila kusahau mechi na Yanga,wafute madeni yote sasa na wakarabati vile vyoo vya Mjengoni kwao(Msimbazi)
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    View attachment 53860
    Poleni naona magoli matano yanawauma sana... na bado, tunaenda kuwachapa bakora wasudani huku kwao, nyie endeleeni tu kuchoga sisi tunaendelea kukiputa.

    Mtake msitake Simba Taifa kubwa... tunahistoria nzuri sana Tanzania na Afrika kuliko Yanga.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    historia gani ambayo Simba wanajivunia?
    Twende na Fact
     
  11. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yakumfunga YANGA 5-0 bila??
     
  12. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh teh teh Kandambili ! Jipangeni upya Azam huyoo nafasi ya pili hampo tena Kwenye Top two .mashindano ya kimataifa yaleeee .
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    yaani bila shaka wewe ni ccm gamba siasa zimekuathiri sana ndio mana mnaleta siasa hadi kwenye mpira.
    Pole sana inaonekana wewe ni yanga masalia.
     
  16. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Waambie, waambie hao!

    Wamekalia kutegemea tambiko (eg Mafisango) au kunyesha mvua ili wapate mafanikio!!
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa.

    Ni mwendo wa bata tu ndani ya dar live
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamani hebu tujaribuni kuwa wakweli, mtu umelewa, gari iko speed halafu ni usiku upate ajali bado unasema ni tambiko?
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    kati ya mim na wewe nani kaleta porojo sasa.??

    Kati yangu mim na wew nani kategemea website ??

    Tuliza yako sifuri wanaume tukale bata ?
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama hii yaani mtu akipenda timu yanga ni ccm simba ni nani na sisi azam utasikia tumenunuliwa mibongo bwana..
     
Loading...