Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA FC - How to unsubscribe from MSG service

Discussion in 'Sports' started by doup, May 25, 2010.

  1. doup

    doup JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau

    kwa muda nimekuwa nikichangia SIMBA kupitia ile huduma ya ujumbe wa taarifa za klabu. Kwa sasa naona inatosha. Msaada Kwa yoyote anaye fahamu ni jinsi gani ya kujitoa ktk huduma hiyo.

    Asante
     
  2. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha hasira za kujitoa kuichangia Simba kwa sababu tu imefungwa mfululizo 2-1 huko Kigali ??? na baada ya kupigwa 5-1 huko Misri?!!!!!!??
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Unalo hilo, halitoki mpaka kufa.Yaani Simba imefungwa ndo unajitoa? Aaah mkulu vumilia tu.
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ndo shida ya Timu zinazobebwa ili zichukue ubigwa! Ona sasa wanachama wanataka kukimbia! Kiswa Simba kufunga 5-1 Na Alhoodod 2-1 na URA and 2-1 na APR?!! Eti hii ndo timu ilikuwa haijafungwa mechi yeyote mpaka ligi imeisha! Hii ni Aibu. Haijawahi Simba kuwa kibonde hivi kwenye Challenge cup (Kagame) kama mwaka huu. Kibaya Zaidi ndo mwaka Ilipovunja record ya kutofungwa hata mechi moja! What a shame Simba FC?!
    Doup kubali matokeo wacha hasira!
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sasa mdau unataka kuichangia Azam nini?? kufungwa ni matokeo pia ya mpira...shabiki damu huwa anapitia vipindi vyote hivyo raha na machungu...
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwanini sasa unajiondoa mdau mwenzetu? Au humpendi Rage na Kaburu? Manake nina imani sio kipigo ndio kinakukimbiza manake ile ni sehemu ya soka. Huoni Liverpool bana hapo England
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Bado Dinari yako inahitajika sana Msimbazi so Vumilia tuu mkuu
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liverpool -" will never walk alone" na mimi ntakuwepo kundini;
    Athari za mitikisiko wa uchumi; wangine ndio mawimbi ya mwisho mwisho yanatufikia sasa.
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia Accounts, zipo nyeupeeee!! Rage anataka kuwapeleka rasmi mahakamani viongozi waliopita. Sasa yanini tuendelee kuchangia mifuko ya watu.
     
Loading...