Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Day Concert

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Aug 8, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama ilivyo kawaida kila tarehe 8-8 ya kila mwaka simba hufanya tamasha ambalo hulitumia hii kutambulisha wachezaji, jezi zitakazotumiaka kwa msimu huo, kuuza jezi,kuandikisha wanachama wapya na kutoa zawadi kwa wananachama na wapenzi ambao walisha toa mchango kwa timu...tamasha hili leo linafanyeka mjini Arusha kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid...nitajitahidi kuwajuza kitakachokuwa kinaendelea..
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante kwa thread hii, kama utakuwa uwanjani usisahau kutuwekea picha hapa jamvini ili tuone mambo yatakayofanywa na chama letu.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    tunashukuru..ila waambie wenzao..Yanga na Azam wako Nje ya nchi wanajipima Nguvu..kabla kuanza ligi..wao wako na Tamasha..tucje kufungwa mechi ya ngao..tukatafuta sababu..eti maandalizi mabovu..kumbe tunacheza Bonanza
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    sisi tunaenda nje ya nchi kwa maandalizi nyie mnatoka msimbazi mnaenda ar kwa maonyesho...ndo maana tunawafunga.nyie kazi yenu mpira kwanini muende kwenye maonyesho kama wasanii wa bongo freva?ngao ya hisani mtakoma.ole wenu msitokee uwanjani.mia
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    mkuu Crashwise hasa nina hamu ya kujua kiwango cha sasa cha beki nguli Tanzania nzima Victor Nampoka Costa "Nyumba".alivyoumia wadau walisema kwishney! Tena kigogo mmoja pale TFF aliniambia yule basi tena
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tamasha limesha anza na mechi ya kwanza ilikuwa ya viongozi wa s arusha...matokeo simba na makocha wa hapa arusha na matokeo simba 2 na makocha 1..kinachofata ni wasanii kutumbuiza
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nilifatilia mazoezi ya simba tangu wafike hapa arusha, alionyesha yuko vizuri..
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    acha uoga kama kwenda nje ndiyo mafanikio basi wangeenda hispania au brazil ili wakirudi wachukue kombe la kabu ingwa afrika lakini kama ni hapo sudani hatutishiki...tz tulienda kuweakmb brazil karibu mwezi lakini mehi iliyofua tuliadkwa nne..
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nitajitahidi mkuu ingawa sina camera lakini mchina wangu naamini hata niangusha..
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna wasanii wanazomewa na mashabiki..
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Timu ya wazee na Mateja! Tehe tehe tehe!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    subiri tarehe 17 utajua nani teja na utajua kijiji hakikosi wazee
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    simba wamesha tambulisha vifaa vyao na mechi kati ya simba na victor ya uganda ndiyo inakaribia kuanza uwanja umejaa sana na watu wana nunua jezi..na simba wameahidiwa udhamini na mkurugenzi wa tanapa.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walio enda sudani wamfungwa tatu moja. Mechi ilikuwa ya upande mmoja na hamisi kiiza aliwaokoa mababu hawa wanocheza mpira bungeni
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wanaoanzani juma kaseja, salum kanoni, salum mgusa, victor costa, patrick mafisango, kago,felex sunzu, Bobani,emmanuel okwi,said cholo..kwenye benchi yupo uhuru seleman,
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ambae anawasiwasi wa kiwango cha bobani amuulize mtu alieangalia mechi ya simba na victor...Boban yuko juu sana hakuna mchezaji wa kitanzania ninae mfahamu wa kiwango cha Boban
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Victor costa bado kiwango chake kiko vilevile..
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sunzu alipachika goli dakika ya 44 likakataliwa
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante kwa updates, usisahau kutupa matokeo ya mwisho.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa victor 1 na simba 0 goli limepatikana kwa njia ya penati..
     
Loading...