Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA ATOROKA ZOO-tegeta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiteitei, May 13, 2009.

  1. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Habari zilizovunjika ni kuwa kuna simba ametoroka katika zoo iliyoko maeneo ya namanga-tegeta dsm, wadau waambieni ndugu zenu wawe macho na ppredator huyu kwani inadaiwa ana njaa!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hao wenye zoo wasimtafute kwa gharama yoyote ile kuliko kusababisha madhara mengine zaidi kwa binadam wandugu?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    simba wa kufugwa
    nadhani ni wa kibisa huyo wala hawezi kuchinja kiumbe yeyote. ila mtu atakayekutana naye lazma jasho limtapakae mwili wote.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Simba ni Simba tu haijalishi ni mtoto,Kijana au Mzee... Hata kama hana Meno bado ni Simba... Vyombo vinavyohusika vifuatilie hili...
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Simba mwenye njaa..ni balaaa ila atauawaa....tuuu maana hana sehemu kujificha....
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He! kuna zoo dar? Akatoroka kwenye mazingira gani?
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D ...si ya kucheka, lakini kwa mtaji huo kuna mtu atageuzwa kitoweo leo!
     
  8. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "Inadaiwa ana njaa," kwa hiyo wananchi watakomuona wakimrushia mbuzi akala akashiba, tatizo tumetatua, au?

    Ila atauawa tuu? Akifa na mtu je? Simba anazurura huru mitaani huwezi kuwaambia wananchi "aaah, atauawa tu." Hiyo hoja ni hatari, uzembe, isiliwaze mtu. Ana njaa, hana njaa, simba anazurura huru ni hatari, nukta.
     
  9. S

    Sally Member

    #9
    May 13, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tegeta kuna ZOO na ina wanyama na ndege wengi.Eneo lilipo kwa kweli ni hatari kwani ni kwenye plot na wamezungukwa na makazi ya watu pande zote. In
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua haya mambo ya kuiga huwa yanatupeleka pabaya sana sisi wenye ngozi nyeusi.

    Hivi TZ hakuna mapori ya kutosha mpaka jitu lifuge wanyama hayawani wa hatari Dar es Salaam tena kwenye makazi ya watu?

    Nadhani tuna tatizo ktk bongo zetu si bure!
     
  11. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaat Zoo Dar? zoo ya nini Dar mbuga natural ipo Morogoro mwendo wa about 3 hours. Kwanini watu wasiende huko kuona wanyama wengi zaidi??? haya ni matatizo yakulazimisha if really it happened (the auther did not give us source of this info)
     
  12. Guma Mlugaluga

    Guma Mlugaluga Member

    #12
    May 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh! Kuna kijishamba changu Tegeta, siendi tena kule mpaka wamuue!
     
Loading...