Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba anateseka mikumi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, May 30, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakuu heshima mbele.

    Nimesikitika kuona hii picha ya simba wa Mikumi akiteseka na hii ni siku chache tu tangu waziri wa maliasili awasimamishe viongozi wa Serengeti national park. Kuna uzembe wa hali ya juu kwa Park warden wengi katika mbuga zetu na hii ni kwasababu wamepewa madaraka makubwa na wanajiona kama miungu watu hata hawajali wanaingiza ngapi achilia mbali wanapoteza ngapi kwa uzembe wao.

    Hawahawa wameua kitengo cha daktari wa mifugo katika mbuga kwa kukifanya kiwe chini ya Ikologia (Ecology) wakati ktk mbuga zote anzia za South afrika hata hapa Kenya Daktari wa mifugo wana ripoti moja kwa moja kwa Mkurugenzi mkuu ili wasicheleweshwe katika kuhudumia wanyama. Waziri Kagasheki nakuomba mulika idara hizi na uhakikishe idara hii nyeti itenganishwe.

    Halafu bahati mbaya nasikia daktari wa Mikumi national park wamemfukuza kazi kisa kutofautiana na Chief park warden wa Mikumi na majungu

    Picha angalia :: IPPMEDIA Simba anateseka mikumi
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Old soup, na imeshachacha.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nasikitishwa sana na mtu anayejari na kumuonea huruma mnyama eti anateseka wakati Watanzania kibao wanakufa kwa utapiamlo, huu ni uvivu wa kufikiri kwa 100%
     
  4. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nadhani ndugu wewe ndio umekuwa mvivu wa kufikiri. Sasa kwani daktari wa wanyama ndio anawatibu binadamu? We hujui kuwa uwepo wa hao simba pia ni muhimu kwa kuwa unatupatia fedha za kigeni (utalii) zitakazotusaidia kuendesha sekta nyingine ikiwemo ya afya?
    Hoja ya Reginamduma haina uhusiano na vifo vya utapiamlo. No correlation at all!
     
Loading...