Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIM Card (Line) za Internet 100% Working

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kimox Kimokole, Mar 20, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    SIM Card za Internet ya bure zinapatikana, bei ni 70,000/-,

    Piga simu 0713 642 851 zipo nyingi tu!
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je hizo ni kwa mda gani?
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hazina kikomo mkuu, chomeka kula net as long as u can
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Zina speed gani?
    Then ni za mtandao gan?
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    eeeeeeeeeeeeeeeehh...haya
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijaelewa hapo kwenye red....????
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna mwenzako alishapost kuhusu hizi line za free unlimited internet
    ALIKUA AKIZIUZA 20,000 TU...
    Hapo napata tatu na mwekundu anabaki
     
  8. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo elfu 70 mkuu hutoweza kupata mteja humu!Watu wanaziuza kwa elfu 20,kama unabisha search thread humu utazipata!Hii ndio JF,Karibu!
    ---Believdat---
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni 3G mkuu zinakwenda mpaka 2 Mbps
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya Mkuu nenda kwa huyo wa 20,000/- sikuzuii ila hii ni 70,000 kwa kuwa uhakika ni 100%
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    nmenunua kwa huyo wa 20,000 na sa hivi ni week ya 3 napakua tu ma movies tena nilinunua 2 moja nilimpa rafiki yangu
     
  12. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu sikatai kama hazipo ila wengi ni Matapeli, wanakupa zinazokaa mwezi mmoja tu kisha zinablock hii nimeshatumia kwa miezi 4 sasa na nashusha mizigo kwa kadri ninavyotaka na wote walionunua hakuna aliyelalamika kukosa net.

    Hizi line ni untraceable, muhimu tu ni kuchunga usitume msg wala usiulize salio
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    subiri kitambo tu utakuja na jibu
     
  14. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani huyu jamaa ni tapeli anachofanya ni kununua bando la mwezi mmoja kwa gharama ndogo then anakuuzia kwa bei kubwa alafu mkwara wake anakwambia usiulize salio wala kutuma msg huo ni wizi mtupu ni njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa yake tu inamsumbuaaa
     
  15. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Siwezi kusema eti kaiunga mwezi halafu after mwezi net itakata, kwasababu gharama za kuunga tigo internet unlimited kwa mwezi ni zaidi ya bei anayo uza line 1. Toka nimeinunua nisha download zaid ya 25 Gbs au hata 30 gbs.
     
  16. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Situmii jina bandia hapa kama wewe, Kimokole ni jina halisi hebu tafuta hata kwa google utanipata, siko hapa kuwatapeli wana JF kama wewe ulishatapeliwa. Nimesema usitume msg wala kuuliza salio ili Line iendelee kuwa Invisible basi si zaidi ya hapo. Check ma Avatar explain everything

    Halafu sikulazimishi kutumia wala kununua kwa sababu matomaso mko wengi sana, ziko mpaka za 20,000/- nunua tu. Walio serious watafanya uchaguzi sahihi!
     
  17. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizi ni challenge kwa mitandao ya simu, gharama zao ziko juu sana sasa wamefanya watu watengeneze mianya ya kurudisha angalau kile wanachotuibia
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hizi line za tigo toka Kenya zinafanyiwa kazi! Soon zote zitakuwa blocked!
     
  19. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wajitahidi
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mbona kuna vita humu
     
Loading...