Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sily Doctor!

Discussion in 'JF Doctor' started by vipik2, Sep 8, 2012.

  1. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kwa wenzetu una kesi ya kujibu na hutapata pakutokea

    [​IMG]
    PHP:
    [PHP]
    [/PHP]
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tunasikitika kutangaza kifo cha ndugu CCM, Mazishi yatakuwa 2015 na habari ziwafikie ndugu wote mafisadi na shost wake CUF
     
Loading...