Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siloamu ministry washerekea christmas leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by marejesho, Feb 28, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kwa waliofanikiwa kuangalia TBC,dhehebu la Siloamu washerekea Kuzaliwa kwa Bwana Yesu Leo!!
    Pia kutokana na unabii waliopata,leo wanaingia rasmi majira mapya, pia nimepata taarifa hata siku ya ibada itabadilika!
    Badala ya kusali jumapili na kuungana na wakristo wengine ulimwenguni,wao watakuwa wanaabudu siku ya Jumanne!!
    Wao jpili itakuwa ni siku ya kawaida tu!!
    Sasa waajiri wataanza kupata excuses kutoka kwa wafanyakazi wao wanaosali Siloamu, maana watakuwa ibadani!!
    Je,hii ni sahihi? Kama mwanafunzi anasali huko,ina maana hatahudhuria vipindi siku zote za jnne?
    Mungu atusaidie!!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumeombe atusaidie kwa kweli
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wametokea wapi hawa?na tangu lini?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni nyakati za mwisho....wanaibuka tu vuuuup
     
  5. marida

    marida Senior Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You get them wrong dude,chrismass yao ni tarehe 28 february,instead of tarehe 25 december.Hawasali jumanne,its jumapili like other christians..ila it depends that tarehe 28 feb.itaangukia lini..but they praise on sundays like other christians.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Marida!I just got the information from someone anayesali pale!!Labda wabadilishe,ila walitangaziwa church kuhusu haya mabadiliko!!
    Anyway,Sunday sio mbali,we just have to wait and see!!
     
  7. marida

    marida Senior Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THE NEWS IS,WANASALI JUMAPILI,NOT JUMANNE AS U SAID.Even you kama ni mkristo pasaka or chrismass inaweza kuangukia jumatatu au jumanne,but it doesn't mean that utakuwa unasali those days..ILa jumapili tu.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii ni vaaaap aiseee
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi nilipenda ile sauti ya bass ya mchungaji wao ELISHA ELIA.
    Ongea hili neno kwa ile bass yao inayo toka kooni "bwana asifiwe".
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Wanasema ,SHIKA NENO, unaitikia TENDA NENO
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kamata neno
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kali daaah!
     
  13. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi pia niliikubali bass ya Pastor!
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    uhuru wa kuabudu!
     
Loading...