Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silly season part II si ya kukosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jul 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ukumbi wa Gwajima unatarajiwa kufurika watazamaji wa movie kali ya silly season part 2 inayo tarajiwa kuruka hewani muda wowote katika kipindi cha masaa kadhaa yajayo.

    Miongoni mwa Sterling ambae alikaribia kufa kwenye maua kabla ya kujisalimisha mbele ya wakovu wa jeshi la wana Gwajima tayari yuko mikononi mwa wanajeshi eneo la Kova.
    Eneo la Kova litakuwa limetega macho na masikio kusikia nini kitakuwa kimesheheni kwenye filamu hiyo. Inasemekana usingizi utakuwa wa mang'amung'amu sana kwa wakazi wa eneo la kova wakiwaza filamu hiyo.

    Mhanga wa filamu aliyeoko kusini mwa Afrika ndio mwenye kifuniko cha siri kinacho tambua muandishi wa script na location manager aliye chagua eneo. Hataweza kuwepo kwenye part 2 ya filamu hii ila wengi tunategemea akirudi salama ataweka sawa upepo wa liwalo na liwe na huenda akafyatua part 3 ambayo bila shaka itaitwa silly season hidden with truth.

    Kuna wasiwasi kuwa yale madai ya eti baadhi ya wachungaji ni wauza unga huenda yakaibuka upya endapo filamu itakuwa na chengachenga kama mwangwi wa filamu hauta pendeza masikio ya watu wa eneo la kova, hii itakuwa kama kulipa kisasi endapo ile dhana ya kizungu ya Scratch my back, i will scratch yours kama itapuuzwa.

    Mliopo Dar hii sinema siya kukosa. Vunjeni makabati muende gwajina sinema hall mkadhibitishe kuwa ni ukumbi wa tenzi za rohoni au ni location nzuri mpya kwa movie za kiintelijensia?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii mkuu, ngoja hayo masaa twayangoja kwa hamu, tujue wanapalilia au wanang'olea magugu
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Atakuwa na ujasiri wa kucheza hii sinema kweli? Na ataichezaje, na kwa hiari au maelekezo maalum?
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Akiamua kujinasua na tope kama kiongozi mkuu wa gwajima ataweza kuondokana na wingu lililotanda juu yake.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Maripota wetu naamini tayari wameshatinga eneo la tukio.
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri ripoti
     
  8. m

    mkataba Senior Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba iwe live hapa JF cose wengine tulitamani tuione live lkni tuko mbali.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...