Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silipi kodi tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkubwa ndevu, Jul 29, 2011.

  1. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa hali hii sielewi kodi yangu inakwenda wapi ndugu yangu majuzi alipata ajali tabora baada ya gari kupinduka la kazige kilochotokea baada ya kufika hospitali ya wilaya ya nzega kupata matibabu aliyoyapata wakamshona bila sindano ya ganzi alivyo wauliza watabibu wakamjibu hamna ganzi sasa kama hali ndo hivi kodi yangu inaenda wapi
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka Kodi yako anasafiria MKULU huko anakokwenda kwenye birthdays za watu!! jamaa anatufilisi tunamwona hivihivi
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukisema usilipe kodi maana yake hata sokoni usiende, maana kila unachonunua unalipa kodi, hata daladala usipande, so ni vigumu kaka kutolipa kodi, dawa ni kuendelea kupigania kodi zetu zitunufaishe
     
  4. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushauri wako mzuri nafikiri bora kuwe na serekali huduma na serekali safari
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hizi kodi si ndo anazoenda kutalii mkwereeeeeeeeeee
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    journey's king(JK) ana2mia kwa safari zake
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pia usinunue vocha, acha soda (pia bia hii ni balaa zaidi), unless we mfanyabiashara (ila hata huku unasaidia kuzikusanya) acha kazi sababu PAYE ni hayohayo.

    Ila pole, inaudhi na kukasirisha
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    Pia wale wanaoenda kulala hadi kumwaga kojo bungeni ndo wanakula kodi zetu
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />


    Hivi kuna haja gani ya kuwa na wabunge wengi kiasi hiki? Nadhani ccm walikuwa wanaaongeza tu majimbo kupeanan ulaji.

    Nikiangalia bunge naona wabunge effective hawafiki hata 100. Mimi nadhani majibo yange baki tu kama idadi ya wilaya zilivyo na kuondoa viti maalumu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu huombwi kulipa kodi, kama wewe ni mfanyakazi lazima ulipe kodi siyo ombi, na kama wewe ni mfanyabiashara ni lazima ulipe kodi vinginevyo TRA lazima wakuhanisi
     
  11. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani nasikitika ndugu zangu kupita maelezo bro wangu kashonwa nyuzi 4 chini ya sikio bila ganzi ili bidi akatae pia kushonwa mdomo hali itaisha kweli ?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kaa ukijua kabisa kibongobongo kuanzia mimba mpaka maiti zinalipa kodi so pole sana kwa hilo la ajali Mungu atakusaidia..
     
  13. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ndo tanganyika!
     
  14. p

    politiki JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nakubaliana nawe
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    "Basi,
    mpeni Kaisari vilivyo vyake
    Kaisari, na Mungu vilivyo vyake
    Mungu."
     
  16. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    usilipe
     
  17. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Magamba walichukua kodi yote toka last year kwa election..sasa ivi wanarecover debt
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kazi tunayo hoja nyingine zinataka uwe mbayumbayu kwenye hii jamii forum
     
  19. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mbayumbayu maana yake nini
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    natamani 2015 ifike faster ... mheshimiwa flani atoke pale magogoni...
     
Loading...