Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silinde umeweka rehani jimbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, Sep 23, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wapiga kura wa Tunduma jimbo la Silinde tumekosa umeme siku 13 mfululizo tunampigia mbunge wetu anatujibu utumbo wapiga kura wake eti fuatilieni mambo yenu kwa vile umehamishia makazi Dar ndo utusahau wapiga kula? Chama tuna kipenda ila wewe 2015 ukigombea jimbo tunarudisha kwa magamba kwa kura za hasira.
     
  2. L

    La Voz Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe boya kweli mbunge amekuwa customer care wa tanesco? Pigeni tanesco acheni uzuzu
     
  3. C

    CDM Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wewe unampigia Mbunge badala ya Tanesco??bora nenda Magamba unafikiri kwa Masaburi
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi ya mbunge ni ipi nyie wanafiki hapo juu
     
  5. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi za TANESCO ni zipi we mzushi?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hata me nimemshangaa sana huyu jamaa!!!!!!
     
  7. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA kazi imewashinda. wanajua umbea wa kukosoa tu utadhani wao no perfect. Uongozi siyo mchezo wa kuropoka kama u sanii na u JD. Baba paroko bwana Harusi babu na wa jukuu upo?? People poor or people power
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Unataka kusema mbunge wako ndio muajiriwa wa Tanesco? kweli wewe ni Tigo
     
  9. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wee ****, hiyo siyo kazi ya mbunge kabisaa. Mbunge mngempa madiwani wengi hapo tungesema labda mnataka ailazimishe halmashauri inunue Jenerator. Otherwise, Shilinde anajitahidi sana yule mheshimiwa. Anahangaika sana kuwasaidia nyie watu wa mbozi
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine kuanzia usoni yanaonekana tu ni uongo. Silinde amewajibu hovyo!?
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee wa madokomenti upo?
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Acheni unazi wa kijinga matatizo ya wananchi jimboni nani mwakilishi anapaswa kuyapeleka serikalini?
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa kujengewa line/kuunganisha umeme toka Mby/Mbozi kuja Tunduma tungekuunga mkono kwamba kweli tunahitaji nguvu ya mbunge wetu. Sasa kukatika umeme nako tunamtaka Mbunge akafuatilie, kwani meneja wa Tanesco Kanda yenu amewajibu nini? Je mmewauliza Tanesco wamewaambia tatizo ni nini?
     
  14. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa gamba ni tabu sana bora ukawa mbuzi tu ,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    gamba utalijua tu, hata iwe usiku wa kiza kinene
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ipo siku utampigia simu mbunge akupeleke msalani kwa vile umebanwa, maana ni wajibu wake. Akili yako haina akili shut up!
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sirinde yuko busy anamalizia nyumba yake pale tabata na daladala alizonunua pia ziko juu ya mawe so dogo anastress ile mbaya naomba mwacheni apumzike.
     
  18. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    baeleze baelewe.
    watu wengine wanafiki sana humu jf.
    Angeandikwa mtu wa magamba kwa kosa hata dogo wangemsifu mleta mada. Sasa kaandikwa wa cdm povu linawatoooooka! eti mleta mada anafiri kwa kutumia masaburi.
     
  19. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi huwa'ga' najiuliza sana kama watu humu wanajua kazi za mbunge ni zipi? No wonder rushwa kwenye chaguzi haziishi.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mara kumi angempigia simu Mkuu wa Wilaya
     
Loading...