Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silinde katibu mpya wa wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Feb 12, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimeinasa hii habari kwamba Silinde sasa ndiye katibu mpya wa wabunge wa CHADEMA, hii nimeipata kutoka: http://www.facebook.com/pages/John-Mnyika/113913842009362?ref=ts&sk=wall#!/groups/148790445137337/


    John: Jj I have realised according to standing rules u guys are very powerful na mnaweza kufanya mengi! Hebu jipangeni! Someni kanuni vizuri na mzitumie ipasavyo hasa kupata mwanya wa kuwabana viongozi wa serikali ambao ni wavivu! Najua mmojammoj...a mmejipanga but bunge lina wanachadema zaidi ya 40. Organised voice ya wabunge 40 waliosoma na kujipanga ni sawa na sauti 300 ya wazee wa usingizi na posho kubwa! Tumia nafasi yako kama katibu wa wabunge kuweka hizi strategies!


    Mnyika: Seka, nakubaliana nawe. nitaendelea kumshauri katibu mpya wa wabunge wa CHADEMA David Silinde na viongozi wakuu wa kambi ya upinzani. Nilishaanza, tutaendelea
     
  2. M

    Mkolakumwezi Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zake hope ana deserve hyo nafasi
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera Silinde,naona Mnyika ameachia ngaz kutokana na majukumu mengi katika chama,je ataweza viatu vya J.Mnyika
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kila la heri kamanda
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,463
    Trophy Points: 280
    hongera zake ila usituangushe wana CDM.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Silinde yupo vizuri,hongera kamanda
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Best wishes kwake!
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    all the best silinde!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    huyu kijana ni jasiri na ana hekima toka akiwa udsm
     
  10. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni vema na haki kwa habari hii,mashambulizi ya ardhini,angani na mafichoni yaendelee mpaka vijijini.Delegation of power inayofanywa na CDM ni jambo mwafaka katika political real life situation za TZ.SILINDE BE GOOD MIDDLE!
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  12. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hongera kamanda David s,tunaiman nawe na tunataraji hutotuangusha. Mh JJ mnyika nawe umetuangusha kahabari haka mpaka wadau wakaotee fb nawe ni msemaji+member hapa kungekuwa nautambusho formal nadhan ingeongeze sifa kwa chama
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vijana tunategemea mtatupa mabadiliko tunayohitaji. The change we need.
     
  14. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kila la kheri silinde
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera kamanda.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera zenu kwa ukomavu wa kisiasa mlioanza kuuonyesha hasa kwa maamuzi yenu katika suala zima la mchakato wa katiba.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hayo yote yatafanikiwa kwa kuendesha siasa zenye tija kwa jamaa ya watanzania na si migomo wala kubishana kusiko na sababu.
     
  18. V

    Vancomycin Senior Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona mnajipanga zaidi ili mashambulizi yaendelee
     
  19. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good move CDM. Lakini hapa Mnyika umeniangusha, kwa nini usingetoa hii taarifa rasmi (au hii haituhusu ?) Anyway, nimependa mmeliona hilo na kuamuua kugawana majukumu. Haikuwa na mantiki kuwanyooshea CCM vidole kuhusiana na kumrundikia mtu mmoja cheo zaidi ya kimoja wakati wengine wenye uwezo wakiwepo.

    Sasa Silinde nawe onyesha uwezo
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Anafaa sana.Wako wapi wale waliosema Slaa anamrundikia vyeo Mnyika kwa upendeleo?
     
Loading...