Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silinde atisha mbunge wa Mbozi magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DMA, Oct 24, 2012.

  1. D

    DMA New Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimae mbunge wa mbozi magharibi aanza kutekeleza ahadi zake mapema leo ameleta gari la kuchimba visima na mpaka hivi sasa kazi hiyo imeanza rasmi wakazi wa tunduma full shangwe
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    GO Silinde.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu!!
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana kamanda!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kanyaga twende!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Heko Silinde, wee komaa na kazi tu waache magamba waendelee kutuwakilisha nje ya nchi na kuwadanganya watu kwamba Tanzania muungano wa Pemba na Zimbabwe na ulifanyika mwaka 11964
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kheee kumbe ukileta gari la kuchimba visima unatisha
     
  8. s

    swrc JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutekeleza ahadi kama hizo ni muhimu
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha haa....M4C si ilikuwepo huko (Vwawa Mbozi) jana sijui majuzi...jamaa kaogopa vugu vuvgu lisije mkumba! Hongera kwa kuanza kushughulikia ahadi zako, lakini sio mpaka ushurutishwe Silinde!
     
  10. M

    MR.PRESIDENT Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kamanda.Lakini usisahau kukomboa jimbo la Ileje na pia mbozi mashariki
     
  11. N

    NOSVELA Senior Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwako mh Silinde
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu gari ya kuchimba maji bado sema amekodi gari ya kuchimba visima ameanza na visima 4
     
  13. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kwa miaka 50 wao wameshindwa basi huyu anatisha.
     
  14. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanachotaka wananchi ni maji awe amekodisha au amenunua si la muhimu kwa sasa.
    miaka yote CCM wao walikuwa wapi wasikodishe?
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila mafisadi ccm inawezekana...tutumie tu kura yetu vizuri
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    David silinde, 25 yrs of age, b com graduate 2010, first employment ni member of parliament 3 months after university, as kamaliza july then august akaingia bungeni kupitia chadema... Na sasa ameanza ukombozi huko mbozi...

    VIJANA TUNAWEZA TUPEWE NCHI 2015 tuwaoneshe wazee kazi zinavyofanywa,,, kwanza kazi zote we stremlined them zinafanyika kwa system ambayo kila mtu anaona,, na zinafanyika kwa outlook tunawekana in copy nchi nzima kuanzia za mjumbe wa nyumba kumi hadi raisi anaona follow up zinavyoenda.. Hakuna magumashi kila kitu kinakuwa stremlined hakuna zengwe hata uingie mkataba wapi kila mtu anaona... TUPENI NCHI VIJANA maana WAZEE MMESHINDWA
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu mweshimiwa alisha ahidi gari yamaji gari bado yupo kwenye michakato
     
  18. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukombozi wa Ileje ni kweli unahitaji elimu na hamasa kutoka nje ya Ileje. Nilishuhudia kwa masikio yangu wakiwasifia magamba eti kwa sababu mkuu wa kaya na mke wake ni weupe. Kwa upande wa Mbozi Mashariki ukombozi wake unatakiwa utoke ndani, kwani kasoro iliyojitokeza ilikuwa ni ulinzi wa kura. Hazikulindwa vizuri, vinginevyo ushindi ulikuwepo tena wa kishindo.
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amechelewa mno. Jimbo lile hawakawiagi kubadili mbunge. Alikuwepo mbunge machachari Eliakimu Simpasa, akaja Luka Siame, na sasa David Silinde. Sijui 2015 atafuata Si-nani (bila shaka Sinkala mimi)
     
  20. themagainst

    themagainst Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mbeya nawaaminia
     
Loading...