Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SILEBRITI wetu...zaidi ya unavyowajua!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lizzy, May 6, 2010.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inashangaza sana kusikia mtu anaengaliwa na jamii akitoa maneno mbofu'mbofu hivi.:confused3:


    Kila mtu anaruhusiwa kuwa na maoni yampendezayo ila je, kitu kikifanywa na mtu Famous hata kama ni kibaya ndio kimehalalishwa???:eyeroll2:

    Source: Diva255
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ray C mie sishangai maneno na matendo yake vinamwakilisha .......
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama anatoa Tigo ataacha kusema ivyo? maana hakuna tofauti hapo!!
     
  4. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhh!! KIMEY umekwenda mbali. Kwa yeye ukiangali staili ya maisha yake alikopitia ni kama alishapractice vyote hivyo ndio maana anaona sawa tu. Hivi utashangaa nini kama unamhoji TEJA ladha ya bangi akakuambia ni tamu hakuna mfano?????
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Akili ya selebriti wa bongo, changanya na ya kwako!
    Tatizo shule walikimbia.
     
  6. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WAANZE NA TAFSIRI YA NENO NDOA, AMBAYO IPO SAWA KWA LUGHA ZOTE DUNIANI . BAADA YA HAPO WATULETEE NENO LAO LINALOWAKILISHA HILO TENDO LAO,LA KULAMBANA KULE KUSIKO,NA HUKU WENGINE WAKISUKUMA NA KULE KWENYE NJIA YA MAJI TAKA,.PAMOJA NA .NA TAFSIRI YA MUUNGANO WA WATU WA JAMII HIYO.

    MATAAHIRA WANAZIDI KUWA WENGI DUNIANI,..duh
     
  7. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is there to celebrate about this so called celebrities? Upuuzi mtupu
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aliyekwambia RC anafanya ivyo ni nani, mbona unamdhalilisha dadangu?
     
  9. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,148
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    oiiiiii!!!!
     
  10. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kujitafutia aibu wewe...nani aliyekwambia Kimey kaambiwa?
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ningekuwa mimi ningetumia nafasi hii kumpa nasaha dada kwa ujanja ujanja na kumfundisha sana njia za Mungu
    ili aache uchafu huo

    kama wewe ni dada yako unadhani angekuja kukupa taarifa kuwa, kaka mimi huwa nafnya hivi?
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani mambo ya kuita starehe zetu uchafu tafadhaliiii...tutaonana wabaya sasa ivi hapa oooh.test uone ladha yake halafu uone kama utaita uchafu...
     
Loading...