Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silaha za viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisa, Mar 10, 2012.

  1. k

    kisa New Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna gazeti moja la leo lime report kuwa naibu waziri wa nishati na madini
    ameibiwa vitu vya thamani ya tshs 23mill ila hawakumuibia bastola na SMG.....hivi jamani SMG si silaha ya kivita, je inaruhusiwa kumilikiwa na raia?
     
  2. M

    Mimate33 Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujadili hili ni kuweka wazi usalama wa viongozi. Binafsi sidhani kama ni sahihi sana tukaanika wanabeba nini.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna mtu anaruhusiwa kumilki silaha ya kivita kama vile SMG, LMG ama G3 or G5, nk
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Labda alikuwa na bastola pamoja na shortgun .
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika na uwezo wako wakufikiri
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Huenda manake sijasikia akisema alikuwa na SMG. Shortgun ruhusa kumilikishwa kwa watu
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mimi ndo nimehisi hivyo . Hata mimi sikusikia akisema ana smg ila watu wamekuza tu.
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe kesha anika kuwa wanabeba SMG na Pistol sasa wewe unawasiwasi gani suala ni kujadili uhalali wa yeye kumiliki/kutumia SMG silaha ya kivita jambao ambalo haliruhusiwa kwa mujibu wa sheria ya Umiliki wa silaha The Arms and Ammunition Act Cap223
     
  9. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mawaziri wengine ni majambazi tu!
     
  10. M

    Maga JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu anadanganya umma
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naamin mm(sina uhakika) Naibu waziri anapewa walinz, yy bastola na SMG/ AK 47 ya nn? sasa hii itafanya watu waanze kuhisi huyu jamaa ana kazi ingine tofauti na ya N/W. Manake kuna kauli aliitoa ya ajabu sana wakati anasikitika kuwa wamebeba pesa ,compt, sim pete na mabegi. akidai wamecha hizo silaha wakati ni MTAJI WA MAISHA, kana kwamba anawashangaa kuiba begi badala ya kuondoka na silaha.
    Vile vile kauli yake inaonyesha kuwa yy anaamini kuwa huyo mwizi wake hajui thamani ya zile silaha na kazi zake (UJAMBAZI) akilinganisha na hivyo vitu alivyochukua.
    "huu ni mtazamo wangu tu"
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,432
    Trophy Points: 280
    mi sukumwelewa aliposema silaha ni mtaji wa maisha...kwamba ukiwa jambazi na silaha kali ni mtaji na sio hatari...na kama huna smg ni maskini.!!!
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    :scared:Hivi viongozi wetu wamefikia hatua ya kujihami na silaha nzito kiasi hicho?
    wana maadui gani wa kutisha hapa nchini?
    na kama ni ULINZI basi huyo waziri hana uwezo wa kujilinda ndo maana mtu anaweza
    kusneak na kumwibia! sasa ya nini kubeba masilaa yote hayo!
    nina mashaka makubwa sana na huyu kiongozi ("Hisia zangu"), isijekuwa
    naye ni miongoni mwa "fisi maji" wanaojikinga na mwavuli wa madaraka...!
    Hizi si taswira njema katika taifa!
     
Loading...