Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silaha mbili za Mwl. J.K Nyerere zilzomjenga na kumwimarisha ni..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Oct 12, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mama Maria Nyerere (katikati) akizungumza Naibu Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni, Fenella Mukangara (kulia) na Naibu Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Sihaba Nkinga walipomtembelea nyumbani kwake Butiama, Musoma vijijini, jana. Picha na Elias Msuya


    Wakati wengi wa viongozi wetu wanakazana kumtukuza Nyerere na kujikomba kwa mjane wake Mama Maria nyerere kwa safari lukuki Butiama bila ya kujiuliza nini kilicho tofauti kati yao na the real J.K .........forget the imposter Jk amidst us posing like the real one.....................

    Nyerere kwenye moja ya hotuba zake alitupa siri za mafanikio yake ambazo wenye nia ya kuiga mfano wake ni vyema wakajiuliza mbona silaha hizo mbili za mzee Kifimbo zipo kila mahali....................ni lipi lina washinda wasifuate nyayo zake?????......................

    Silaha mbili Nyerere alizotuachia ni hizi hapa zifuatazo ya kuwa kila alipo au aendako ana hakikisha ana vitabu viwili ambavyo huvisoma na kuvitafakari sana............................Biblia Takatifu na kitabu cha Azimio la Arusha......................

    ndani ya vitabu hvi nyerere alijifunza ya kuwa busara hutoka kwa Mwenyezi Mungu na kamwe mwanadamu hawezi kukupa busara..............elimu ya darasani ni maruerue tu............na ya kuwa kumtendea mwanadamu mwenzio usivyopenda wewe kutendewa ni kukufuru dhidi ya Muumba na kumchukiza hata mwanadamu mwenzako...........................kutokana na misingi hiyo mitakatifu...................Nyerere alijifunza kuheshimu utu wa mtu na katika maisha yake yote alikataa tamaa za duniani za kujipendelea yeye na familia yake au kutudhulumu raia wa Tanzania...........kutokana na kuwa na busara hizi za Muumba sisi tutaendelea kumuenzi kwa vizazi vingi vijavyo....................

    badala ya viongozi wetu kutumia gharama kubwa haswa ya muda wao kwenda Butiama na kuendeleza sera za kinafiki na hadaa dhidi yetu wangelitumia muda mwingi kujiuliza swali moja tu..................................What made Nyerere tick in his lifetime?
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    this is typical ujinga. Je wale wachina walioendelea na wengi wao hawamuamini mungu imetokea vipi? Hawa wazungu ambao unaamini wamekuletea dini mbona wameendelea kwa kutudhulumu? Toa ujinga wako hapa.
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa na wewe umechapia...
    - Azimio la Arusha litamjenga vipi wakati yeye mwenyewe ndiye muasisi wa Azimio hilo!
    - UTU, kuheshimu Utu hakutokani na imani ya dini tu bali ni katika matumizi mazuri ya tuzo alotujaalia mwenyezi Mungu sisi binadamu - AKILI..
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Sijui jamaa amekujibu kw akufikiria au amejibu tuu
    Kuwa na Mungu au kutokuwa na Mungu ni issue nyingine hapo
    Ila anachojaribu kuzungumzia Ruta ni ile kuwa na utu na ubinadam utu wa kujali maslahi ya nchi yako na kutoingia katika mikataba ya kifisadi ambayo matunda yake yanaonekana mpaka sasa
    Kutouza rasilimali zetu kwa bei ya kutupa ambapo wanaofaidika nazo ni wachache na wengine wanakufa kwa njaa
    Kuwajali raia wako na kuwa kiongozi kwa ajili yao na sio kwa ajili ya manufaa yako na familia yako
    Nafikiri Ruta ndio alichomaanisha na sio kuwa na Mungu kama muumini wa dini
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwalimu alikuwa hapendi kuwa criticized na alikuwa mzuri sana katika suala zima la kuwafanya mbaya wabaya wake
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aka silent killer..
     
Loading...