Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silaha hizi...je nasi tumo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Sep 14, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Deep down tunajua kuwa vita dhidi ya Sadamu ilikuwa ni mafuta na kujitajirisha viongozi wa Marekani na makuwadi wao wa kibiashara kwa contract za milango ya nyuma kwa kampuni ya Diki Cheni.

    Sasa unaona hili ongezeko marudufu la Pentagon kuuza silaha, je kuwaita North Korea, Iran, Iraq na Syria Axis of Evil ilikuwa ni kunyakua mauzo ya silaha?

    Je katika mugawo huu wa Silaha, URT iko wapi? je visafari vya VDG vimetununulia tudege tungapi au tule tu RPG?

    Mkuu wa Utafiti Icadon na Mtakwimu Game Theory tusaidieni!

     
Loading...