Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikuwa na Bahati hii 1961

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kituko, Oct 31, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mwaka 1961 wakati Tanzania inapata uhuru nilikuwa sijazaliwa, hivyo nilikuwa sijuhi nini maana ya kutafuta uhuru na transition ya kutoka utawala mmoja kwenda mwingine nilikuwa sijuhi ikoje,

    lakini leo nachelea kusema ninashuhudia nchi yangu ikikombolewa kwa mara ya pili, baada ya kutekwa na wabinafsi na Mafisadi, ningependa kuchukua nafasi hii kumpongeza kila Mtanzania aliyeshiriki vita hii iliyokuwa ikiongozwa na Jemedali Dr Slaa akisaidiwa na Zitto, Mbowe,Marando,Shibuda,Baregu,Ndesa, SEBODO, na wengineo

    Mungu ibariki Africa
    Mungu ibariki Tanzania Mpya
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nilikuwa sijazaliwa sasa nafurahi mpaka machozi yananitoka! New generation
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona sasa nimeelewa nini maana ya uhuru
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tunashuhudia wengi mkuu
     
Loading...