Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikutegemea huyu mdada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Dec 8, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF kuna siku nikiwa naishi Mkoani Tanga sikuamini kilichonitokea kwani kulikuwa kuna dada mmoja nilisoma nae shule ya sekondari form five na six.Tulipotezana kwa muda na baadae kuja kukutana tena na kila mmoja alikuwa ameajiriwa na kazi yake basi tulianza mawasiliano ndipo siku moja akafunga Safari kutoka Dar hadi Tanga.Nilimpokea vizuri na kwenda nae hadi kwangu.Mimi nilikuwa ninachumba kimoja tu hivyo nae hakusita kuwa nami katika chumba hicho.
    Kama mwanaume lijali nilijua wazi kuwa usiku lazima ni chakachue siku ya kwanza tulilala kitanda kimoja kila nikiomba mchezo alinitosa kabisa? Siku ya pili ilikuwa hivyo hivyo ila nilijaribu kulazimisha kilichotokea ni kuambulia kuishika tu kwa mbali.
    Sikuweza kuamini na kila mtu na marafiri zangu walijua siku hiyo mimi nimechakachua lakini ukweli sikuchakachua na ilibidi nijifanye kuwa nilichakachua tu na kujipa imani kuwa nitachakachua. Na siku ya tatu nilimsindikiza na kumfanyaia shoping tayari kwa kwenda kwao Dar.
    Je nilichokifanya kilikuwa sahihi au nilikosea ? hadi leo nikimpigia simu huwa anacheka tu.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe huyo ndo mwanamke bana
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulifanya vyema
    mwte tena akutembelee
    ipo siku atakupa
    usilazimisha dudu play
    u just subiri tym wl tell na atakupa yeye mwenyewe!!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ayaaaa!
     
  5. B

    Brandon JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani ulikosea maana kama alikwambia no ulipaswa kuheshimu uamuzi wake. Anyway nae alifanya vizuri maana alionyesha msimamo wake.

    Kuhusu kumpigia cm ye anacheka inawezekana amekuwa na interest na wewe. Vunja ukimya muimbishe binti kama unampenda kweli na sio umchakachue then umdump binti wa watu.
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anacheka kwa sababu ulicheza na k. K huwa haichezewi hasa ikiingia ktk 18. U were suposed 2b aggressive angetoa tu.
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    achana nae huyo ni mchoyo wa vitu vyake.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumuita sasa ni kazi maana anaweza tena akafanya hivyo hivyo lakini ngoja nitakuja kujaribu tena
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ushauri wako ni mzuri sana na nimeupenda
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tatizo la awa bnadamu wamezoea wakigonga m;lango wanafunguliwa....m so hapy for that gal
    yaan wamekremisha vbaya vbaya et skuizi demu atongozw kwa siku mbili just masaa tu watu wanakula mzgo
    watambue na waaache kugeneralize kila demu ni wa dk moja chapa....aka chapwa chapwa!
    wanashindwa kutofautisha mafanyabiashara na wasichana kawaida...i wsh aende tena afu amnyime tena...ehh mwenyewe akiniskia ataniua.....!!!!
     
  11. B

    Brandon JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aggressive!!!!!! Mh no no.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu haya mambo si ndio ya Ubakaji ya kuwa aggressive?
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ubakaji getto kwako kaka?
     
  14. B

    Brandon JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thx zipuwawa.
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nawambia sikuamini kilicho nitokea!
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kaka haya Mageto si ndiyo yamewafanya akina Babu Seya wapate shida hadi leo?
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah! nakulaumu sana mwana...kitu unayo geto,sita kwa sita halafu inaondoka hujaichapa? aaaah...we sio mwana...ndo maana kingston unawaongopea umechapa..manake ungewapa ukweli wana wangekutenga!
     
  18. B

    Brandon JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli mwaya wala ucfanye hivyo. Mwimbishe tu kama hakuelewi unamotezea tu kiaina isiwe ishu.
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lakini kwanini asingeniambia nimchukulie nyumba ya wageni tu kuliko kulala nae kitanda kimoja?
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mpotezee hutakaa umfunue tena..
     
Loading...