Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikutarajia kama hii ndio tabia yako........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 28, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Siku moja kulikuwa na bendi moja ya taarabu wanatumbuiza eneo fulani,mimi si mpenzi wa taarabu ila kwa kuwa siku nyingi sijaenda mziki kutokana na mazingira nikaamua kwenda kuburudika.Katika usiku ule nilianza kucheza peke yangu kwa mbali nikamuona DADA mmoja ambaye huwa namuona mtaani kwetu lakini hatuna mazoea ya karibu hivyo nikampotezea.Wakati nikiendelea kuburudika ghafla yule dada akaja kwangu na kuanza kunichombeza pale mara ooh....huwa nakuona mtaani so naomba tucheze pamoja,bila hiyana nikaamua kucheza naye.Mwanzoni tulianza kucheza vizuri ila kadiri muda ulivyokuwa unaenda ndivyo vurugu zilipoongezeka,alianza kunishika hata sehemu mabazo hazihusiki tena mbele ya hadhara,nikawa muwazi na nikamwambia sipendi anavyofany,kweli akacha ila akaanza kuning'ang'ania nimnunulie bia;nikamnunulia kama bia tatu bila kinyongo.Wakati muziki ukielekea mwishoni nilishtushwa na kauli kutoka kwa yule dada,aliniambia hivi:"KAMA UNATAKA MWANAMKE UWE UNANIAMBIA NIKUTONGOZEE",Kauli ile ilinifanya nimuanglie mara mbilimbili bila kummaliza,hapohapo nikaamua kumkwepa kabisa.Siku iliyofuata nikawasimulia washkaji zangu wa kitaa na wote hawakuonyesha kushangaa kwani waliniambia hiyo ndio TABIA yake yule dada na shughuli hizo huzifanya yeye pamoja na wenzake ambao hufanya kazi katika SALUNI MOJA YA KIKE,kweli tangu siku ile sikupenda kabisa kukutana na yule dada kutokana na ile TABIA aliyonionyesha usiku ule.loooh UKUWADI kumbe nayo kazi.....?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    ni kazi tena inalipaaaa
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hizo kazi za ukuwadi zinalipa,ukienda Asia,Europe ata America,watu wanawafuga kabisa mabinti,harafu wanakuwa wanatoa namba za simu,ukiitaj service unapiga simu wanakuuliza unataka africa,indian,chinese,white etc unajua unaletewa adi kwa nyumba,kwa nchi zilizoendelea ukuwad ni deal sana
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dege lisiloliwa hilo mkuu achana nalo
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kumbe nakapanya unapenda taarab,mimi pia ni mpenzi wa taarab ingawa sio kivile
     
  6. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inaweza ikawa inalipa lakini ikamong'onyoa respect yako katika jamii
     
  7. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhhh this is terrible
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapana,kama umesoma vizuri hapo juu nimesema sipendi taarabu ila napenda sana disko na live band ila kwavile huku nilipo hakuna disko na wasanii huja mara chache sana nikaamua niende hvyohvyo jpo si mpenzi wa taarabu.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kazi bwana, huwa pia wanapewa official licence au kadi ya kazi
     
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu. Ni huduma muhimu, hasa kama mhitaji anaomba kutafutiwa. Ujue pia kuna watu hawana muda kabisa wa kutongoza, au wengine inakuwa issue sana.So huduma kama hiyo ni poa. Kuna wakati nilipita pale Buguruni kituo cha kwenda Ubungo. Kuna biashara ya ukahaba pale usiku. Nikasogea nikawa naongea na kijana mmoja, akasema yeye hana muda wa kutongoza, so akienda pale inakuwa ni kuchukua tu.
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata Baadhi ya wanaume pia wako na tabia mbaya kama hiyo...
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teh
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya ntongozee wawili kwa ajili ya 3 some.......
     
  14. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo mdada hana lolote alikuwa anakutata tu..ungemwambia akutafutie,ungeshangaa angekuja yeye.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtu anayejiheshimu hawezi kufanya hiyo kazi..
     
Loading...