Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikutamka kufutwa Chadema - Tendwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Sep 23, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tendwa katika mkutano wake wa juzi wakati akiongea na waandishi wa habari alisema, hakutamka kufutwa kwa Chadema bali alisema wanahabari waliandika vibaya(story iliandikwa katika gazeti la Mwananchi), kuwa amesema Chadema.

    Hata hivyo taarifa za ndani za Mwananchi zilisema ni kweli hakusema hivyo na anashangaa mwandishi mwenzake kuandika hivyo.

    My take waandishi wanaweza kukuza mambo ambayo yatahatarisha amani ya nchi.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu washiri kule Arumeru Mashariki kumzuia Lema kushiriki kampeni walima watamuua kweli au alitunga......
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulimi uliteleza
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    achukue tym huyo mzee.
     
  5. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Na bado atakiona'
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini akatoa kauli ya kufutwa kwa chama cha siasa mara tu mauaji ya Daudi Mwangosi yalipotokea?

    Wakatiwa uchaguzi mdogo Igunda nako kulitokea mauaji, kwanini Tendwa hakutoa kauli za kufuta chama/vyama vya siasa? Au kwa sababu CCM walikuwepo kwenye eneo la tukio?

    Ninachoweza kusema ni kuwa Tendwa (as a person) hana credibility tena ya kuendelea kukalia kiti cha msajili wa vyama vya siasa. Hana. Kauli zenye utata na zinaashiria biasness zimekuwa zinaongezeka siku hadi siku ni wazi kabisa sasa ameamua kusimama upande mmoja na sio katikati. The best thing he ca, kwa manufaa ya nchi is, to step down and do politics as he pleases. Vinginevyo atabakia kuwa msajili wa CCM.
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati anatoa kauli ya kufuta 'chama cha siasa' alikuwa anazungumzia nini vile??!!
    Nafikiri mwandishi alitumia implication zaidi siyo maneno yaliyotamkwa.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    kaanza kutapatapa
     
  9. m

    mayengo Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amegwaya siyo?
     
  10. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kila mtu ni mbaya kwa chadema,kwa nini?
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nilimsikia kwenye kipima joto ITV anasema 'wakati mwingine inabidi ukumbushe...' so, infact anadai alikuwa anatishia, hakuwa serious anataka 'wakumbuke...wafuate sheria'...
    anadai yeye ni 'mlezi' wa vyama vya siasa..na kama 'mlezi' ni lazima kumkumbusha 'mtoto' kwamba anakoelekea siko.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu ndio mti wenye matunda
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tendwa hawezi kuwa mlezi wa vyama vya siasa nchini.
    Yeye ni mlezi na pia ni mlinzi wa ccm period...
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mti mzuri wenye matunda!!
     
  15. the blower

    the blower Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana sio kila mtu ni mbaya ila kuna wabaya wake (cdm) kama vile kamhanda, TBC, Uhuru, Tendwa, Nepi, mafisadi wote nchi hii, labda na wewe n.k
    Kwasababu cdm inatetea wanyonge
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Hivi ajira yake au uteuzi wake hauna mwisho??naona kama watafute mtu mwingine sasa imetosha apumzike!!au anataka kuondolewa kwa aibu?kama kula amekula vya kutosha!!apumzike sasa!!Tanzania/ofisi ya msajili wa vyama itaenda tu hata kama Tendwa asipokuwepo!
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Shark likes this
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tendwa, ni kweli kusoma hatujui, lakini hata kuangalia picha nako kunatushinda jamani! Mpaka ubanwe na CDM ndo uje na kauli ya kukanusha! Kibri yako yote sasa mfukoni.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hana jipya huyo mzee hata kama amekuwa misquoted bado hayo yalikuwa moyoni mwake!!!!
     
  20. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    (1) Msajili wa vyama anayeteuliwa na Mwenyekiti wa chama kimoja hawezi kusimama katikati.

    (2) Tendwa analaumu CDM wakati polisi wanapoua raia wanaotumia uhuru wao kuhudhuria mikutano ya amani ya CDM. Huu ni uhuni.

    (3) Mkakati wa CCM wa kutumia watu kama Tendwa na Bana kudhibiti CDM naona unashindikana. Wametingisha kiberiti wakakuta kimejaa.

    (4) CDM does not exist at the pleasure of Tendwa. Yeye ni Msajili (Registrar) na sio Mlezi (Patron) wa vyama. CDM should never take orders from Tendwa.
     
Loading...