Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikusoma na mtu mwenye ndevu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 1, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu kwa mara nyingine tena,bac baada ya kula kipigo kutoka kwa polisi kutokana na kuangukiwa na jumba bovu,soma hapa http://www.jamiiforums.com/jokes-utani-udaku-gossips/107281-yaliyonikuta-leo.html
    Nikaamua kurudi nyumbani,nafika nyumbani napokelewa na mwanangu mpendwa,mwanangu huyu ana kithethe
    MWANANGU:shikamoo baba
    MIMI:marahaba
    MWANANGU:baba vp mbona mangeu namna hiyo?
    MIMI:nimeng'atwa na nyuki hapo njiani,lkn niko kidogo afadhali.
    MWANANGU:sawa baba ila kuna mgeni alikuja anitwa Marsh.
    MIMI:Marsh!
    MWANANGU:ndio baba anasema mlisoma wote shule ya msingi Mapambano.
    MIMI:Yukoje kwani huyo Marsh mwenyewe?
    MWANANGU:Mnene na ana ndevu nyingi tu
    MIMI:sikusoma shule ya msingi na mtu mwenye ndevu
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Kaka wewe ni waukwel baraaaa yan mmh! Ckuwez yan hii ya leo ni kal zaid m2 wangu dah! Ha,ha,ha,ha,ha,haaaa
     
Loading...