Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Sikushinikizwa kumpeleka mwanangu uwanjani"- Baba mzazi wa Ismail

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Jan 16, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba mzazi wa kijana Ismail aliyepigwa risasi na kuuawa na polisi huko Arusha, katika mapambano kati ya Jeshi la polisi na wafuasi wa CHADEMA amesema kuwa hakukuwa na shinikizo lolote kupeleka mwili wa mwanae viwanja vya NMC kwa ajili ya ibada ya kumuaga.

    Mzazi huyo amesema uamuzi wa kupeleka mwili huo viwanjani NMC ulikuwa ni uamuzi wa familia na hakukuwa na shinikizo lolote kutoka nje ya familia kama ilivyodaiwa na baadhi ya vyombo vya habari hapo awali.

    "Yalikuwa ni maamuzi ya familia kuwa mwili wa Ismail upelekwe viwanjani kuagwa na hakukuwa na shinikizo lolote kama inavyodaiwa." alisema mzazi huyo na kuongeza
    "Tuliamua kufanya hivyo ili kuuonesha ulimwengu ukiukwaji haki uliyofanywa na jeshh la polisi"

    Taarifa hii inakuja siku chacie baada ya kuenea uvumi kuwa wazazi wa Ismail walishinikizwa kupeleka mwili wa marehemu viwanja vya NMC kwa ajili ya ibada ya mazishi.

    Uvumi huo ulizidi kupaizwa na vyombo vya habari, na kukihusisha chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kuhusika kuishinikiza familia kuileta maiti ya Ismail uwanjani NMC.

    Kwa maana hiyo taarifa ya mzazi wa Ismail inakisafisha chama cha CHADEMA kutokana na kupakaziwa na kuchafuliwa na taarifa za uvumi zilizotolewa awali.

    Vilevile taarifa hii inaonesha wazi namna baadhi ya watu wenye nia mbaya wanavyopika habari na kuzivumisha, huku wakichafua wengine kwa alili ya maslahi yao wenyewe.

    Pongezi kwa mzazi wa Ismail aliyeamua kueleza ukweli. Pongezi CHADEMA kwa kuruka kiunzi cha kutaka kuchafuliwa kwenye kazi njema mliyoianza.

    SOURCE:Radio One.
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    good, huo ndiyo uanaume mkuu, tufanyeni kazi huku tukijiandaa kumtoa kikwete na makamba, good redio one kwa kuonyesha ukweli wa mambo siyo gazeti la habari leo linalokurupuka tu,
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu, nambari one imekuwa ziro.... sasa wanatafuta nyia nyingine!!!! Uzuri watanzania tushajua janja yao, aibu kubwa kwa habari leo!!!! :ban:
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :Cry: CCM!!!!
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Kuna watu hapa walikuwa wanaongea hadi povu mdomoni kwa kujifanya kuijua dini kuliko mashehe walioswalisha tukawaambia watakuja kuwa wapole siku si nyingi sasa bado polisi nao watasema tu.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,kweli siasa ni mchezo mchafu sana
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 926
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Walitupa karata ya udini sasa imewageukia
     
  8. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 926
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Walitupa karata ya udini sasa imewageukia, damu ya mtu haimwagiki bure lazima ije kula kwao
     
  9. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 926
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Walitupa karata ya udini sasa imewageukia, damu ya mtu haimwagiki bure lazima ije kula kwao, mkwere, makamba & co tunawasubiria ni swala la mda tuu you are going down, you have no place to go except down
     
  10. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba cdm wanunue muda kwenye main stream waonyeshe mkanda wa maandamano ili dunia ione uhalisia cio ile propaganda ya polisi eti cdm walitaka kuvamia kituo bila silaha
     
  11. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini mkuu? Mi nadhani siasa si mchezo mchafu bali kuna wanasiasa wachafu, na wengi wao ni CCM. Wanapenda kutumia uongo kupotosha umma, ukweli unapobainika wanaumbuka. ShAME UPON THEIR FACES!!
     
  12. kitungi

    kitungi Senior Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii habari itawasumbua sana sisi "M"!!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Kitungi habari zako?
     
  14. kitungi

    kitungi Senior Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Calm Down
    I Know What It Looks Like,
    But It's Just An Apple!!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    My son I know, you know that, I know is a mighty apple!
     
  16. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rev. Masanilo umekosa maadili.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    My broda! Kwanini nimekosa tena hayo maadili?
     
  18. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Brother, sidhani kama ni busara kuattach that image the way you did.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nasikitika hukunielewa! Hiyo ni avatar ya mh Kitungi.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    dirty mind!
     
Loading...