Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikupi yotee leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 4, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Pengine si mbaya kukumbushana hizi kwa wale vijana wanaoendelea ku google jamani
    usiogope ama kukimbia katika mambo moja wapo unaweza kumpenda mwenzio
    kweli kweli na bahati mbaya akakupitia shetani la uzinzi mkiwa mnafanya uzinzi
    baada ya muda tena uko karibu kabisa na kilele cha mlima kilimanjaro na shetan wake
    anakubana katikati anasema sikupii yoote ..kama huna iman unaweza hisi umechukua jini
    na wengine anabana nanii yako katikati kabisaa akuna game kwend mbele wala nyuma

    mwisho akiona umekataaa tamaaa anakwambia endelea sasa niwa wachache kama mie walioumizwa
    wakawa wanaendelea wakiamini watabadilishana humo kwa humo

    so si mbaya pengine yamekukuta na si mara moja mnakuwa kwenye peakseason kabisa mwenzi anakwambia
    sikupi yooote mkiwa wote kwenye lindi la bahari ukikuatana na lenyewe ndio linakubana kati kati
    sasa ole ukute umekutana na vifiga vyetu vya kizungu mwaya akibana unasikia mpaka mfupa wa nanii unataka kuvunja nanniiyako ..siku moja niliwahi kukimbia kabisa alinibana aliponiachia nkaomba naenda kuchukua maji nje sikurudi zidi ya kuomba apitie 30000 ya nauli yake nikiamini sikumleta lakini na haki ya kumrudisha alipotoka ...kupata mke/mume sahihi ni shuguli jamani ....kuwa na imani usiogope
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha Piddy bhana
    mahaba bwana!
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,363
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa! P. Didy bwana ULIWEKWA LOCK UP!!!! Bahati yako ungekutana na type za KINONDONI hapo akishabana ANAOMBA LAKI SITA YA LESSWIG, Ole wako umnyime!!!!! Na hivi mifupa imekomaaaa! LOL!
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mahaba mahaba ya vijimambo tuweni makini unaweza babanana kabla ya kubanwa
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Te te te
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh yaelekea unaexperienc ya kubanwa mara kwa mara eeeh?upunguze kushuka bonden kila tmy,kwan kupata mwenza kwako test kuu ni kupewa k ?
     
  7. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaa ahaaa ahaaa kaaazi kweli kweliiii mtu unapigwa Vise siyoo
     
Loading...