Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikumwona mr siku ya valentine day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 16, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu yamenikuta ya kunikuta, nilikuwa mgonjwa jana siku nzima sikuweza kwenda kokote pressure ilikuwa juu.

    Mr wangu alivyo ondoka nyumbani juzi tarehe 14 asubuhi hakurudi tena mpaka jana jioni. Imeniuma sana sababu hajanipa sababu zozote za msingi kwanini hakurudi nyumbani.

    Niko kwenye maamuzi magumu nataka nimchukuwe mtoto wangu nikatafute kwa kuishi.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wewe si juzi juzi hapa ulikuwa unatafuta mwenza na vigezo ukaweka hapa..mara hii umekuwa na Mr??? aaah kazi kweli ipo...Halafu jukwaaa hili si la mambo haya mama...Huku ni kwa wale tunaotafuta kazi
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haaaaa???

    Pole dear!!!!

    Broken Heart??

    Kuwa mpole wanaume ndo walivyo dear ila huku umepost sipo hebu peleka kule MMU
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa si nilitafuta mwenza ili nimpate. sasa kama nilimpata wewe hutaki? mbona unatoa majibu yasiyo na msingi wewe.
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mwaya, nimepost huku kwa bahati mbaya tu
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Labda alimpata Mr humu humu wiki tu akamtenda!!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Punguza kusoma katikati ya misitari na wewe aahhh unaua mazima namna hiyo?
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulimpata haraka na mkawa na mtoto au ulikuwa na mtoto kabla ya kuwa na Mr?
     
  9. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Not Enough nilifikiri hunamatatizo na wivu ktk mambo haya....kwani we mwenye ushatuambia unamtaka mume wa mtu jirani yako.....sasa pengine mumeo ameona hiyo thread naye kaamua aonje nje..
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mwambie akisusa wenzie wala.......
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, kweli akuanzae mmalize... hivi juzi ulipokuwa unatuma ile post ya kumtaka mume wa jirani yako wakati umeolewa ulikuwa unawaza nini??? Alisemalo mtu ndio linalomtokea, ulitamani kuwa na mume tofauti na huyo ulonae sasa shetani wako amekusikia... kidume kimeona kabla hujachakachuliwa na huyo jirani chenyewe kikachakachue kwanza!!! Ningekuwa nakijua hicho kidume ningekinunulia bia mpaka kiseme basi.. Not enough umekuwa more than enough:coffee::coffee::coffee::coffee:.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mtenda hutendwa na ukiwa m----- usiwe msahaulifu
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndo tatizo la watoto kuachiwa kompyuta nyumbani wana post kila wanachojisikia..Ukikuwa utaacha utoto wala sikulaumu..Yaani 2 weeks umetoa tangazo umepata then kawa mume..kweli wewe maharage ya mbeya
     
  14. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo umeamua kunisaga siyo.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa ni mimi ndo nimepost hii thread ningeshakula kona saa nyingi maana madongo yamekuwa mengi kuliko ushauri
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si jukwaa la kuchorana...mbona unasema mara una tafuta mchumba mara una mr. na mtoto...Tukueleweje dada....

    Kama uliyoyaandika ni kweli basi wastahili adhabu kama hiyo...hakuna jambo mabaya kama kudanganya watu wenye akili.
     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You are not enough that's why u a hubby decided to enjoy valentines day with Ms Enough. Try to be enough my dear
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Pole sana inawezekana alikwa busy na kazi za msingi. Muulize kwa upole na usiwe na prejudice!
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe huyu ndo aliyepost anamtaka mume wa jirani? Leo unalia kuachwa solemba? Nadhan alitegemea watu wamesahau ile thread aliyoleta awali.

    Kumbe kuna watu wanajivisha mikasa feki?!!
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watu wanavyopenda kupewa pole . . . . . daaah
     
Loading...