Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikumwelewa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Expedito Mduda, Jun 3, 2012.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana mh. Jakaya Kikwete aliongea na wananchi wake kama ilivyo kawaida yake ya kila mwezi. Aliongelea mambo mengi ingawa mimi hata jambo moja sikuona linamgusa mwananchi wa kijijini. Sikuona kama anajikita kujibu malalamiko mengi hasa ya ugumu wa maisha unaowakabili wananchi wengi wa kijijini na mijini. Sikuona anaongelea mikakati anayoiweka kupunguza malalamiko ya walimu vijijini. Sikuona anatoa jibu kuhusu tatizo la majambazi ambalo limeenea karibu nchi zima. Sikuona ana dalili ya kuguswa na mabadiliko ya hali ya hewa inayosababisa hata mito muhimu Ruaha kukauka. Sikuona anatoa majibu kukanusha au kukubali kuwa chama chake kinahusika na mauaji ya wafuasi wa chama cha Demokrasia na maendeleo. Sikuona anawahakikishia Watanzania kwamba lile lililotokea Zanzibar halitatokea tena. Sikuona kama amewakumbuka wananchi wake kwa ujumla. JAMANI MIMI SIKUONA.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bogas presnt
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,959
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Huyo baba mwanaasha bado yu hai?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Muwalaumu na wasaidizi pamoja na washauri wake pia.
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, pamoja na kuwa huru sana, pamoja na uhuru wa kutoa maoni, Tuwe na angalau staha kidogo. tutumie maneno yenye upole kidogo!!!!!!!
    MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kaambiwa aseme hayo na mganga wake na walinzi wake wa ikulu waloachwa shehe yahaya
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wewe umetumia dessa toka kindergatern hadi leo kamwombe dessa usome vizuri, halafu utafnyia mtihani, aliongea kiswahili fasaha, kilimo kwanza haigusi wananchi wa kawaida, uamsho, please be fair, otherwise ur crazy. BRAVO KIKWETE BABA WA DEMOKRASIA TANZANIA;;;;; HISTORY CAN JUDGE YOU FOREVER AND EVER..... ( R.I.P ------- POOR COMMENT JAMVINI)
     
Loading...