Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya wajinga imewadia ni tarehe 1-april

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Mar 31, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikukuu ya wajinga huwa tar 1/4. Siku za nyuma ilikuwa maarufu sana. Ila siku hizi imerudi kwa kasi tena watu kudanganywa. Sikukúu huanza alifajiri na kwisha saa nne.. Nachotaka kujua ni wapi asili ya hii sikukuu ? Je ina uhusiano na dini yoyote ? Je kwanini isipigwe marufuku ?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    We subiri headings za newspapers kesho
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    asante kwa ukumbusho mkuu
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lowasa kung'olewa CCM: Uhuru
    Babu muathirika wa UKIMWI: Al Nuur
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ...mjomba wako amepata ajali yupo maututi Hospitalini....
    Kwenye mahusiano ndio usiseme ''Uongo tu!''...
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kesho utasikia, dawa ya babu wa Loliondo ni feki.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mimi kuna mtu ninahasira naye lazima nimtembeze kutokea Arusha mjini mpaka Bomang'ombe kwa miguu!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...MLIMA KILIMANJARO KUHAMISHIWA DAR!
    .kuwekwa eneo la wazi kati ya Kibaha na Chalinze.
    .ni kwa ajili ya kupunguzia watalii tabu ya kusafiri hadi Moshi
    .kazi kuanza mapema mwakani
    .nafasi za kazi kibao!
    .Ni utekelezaji wa Ilani ya CCM kuhusu utalii!
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Sumaye ajiunga CDM!
     
Loading...