Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya Nanenane ni kiini macho kwa wakulima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Aug 3, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Maoni ya wa-Tanzania kuhusu sikukuu ya wakulima ya Nanenane na kauli-mbiu KILIMO KWANZA wadai ni kiini macho kwani hakuna mkakati wa kweli kupitia serikali kuu, serikali za mitaa kuleta mapinduzi kwa wakulima kupitia kilimo cha kisasa, pembejeo , mawasiliano na masoko.

    Sikiliza malalamiko wa wananchi live pengine maoni yao yatasaidia serikali kuu kuhojiwa ktk kikao cha bunge kinachoendelea Dodoma:



    video kwa hisani ya ITV TANZANIA ya YOUTUBE.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    amna kitu kama kawaida sio kila mtu atakubaliana na wewe..KILIMO KWANZA inahusika na NI UTI WA MNGONGO KWA UCHUMI WA NCHI YETU CHANGA..
     
Loading...