Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya IDD kubwa ni siku mbili au moja KISERIKALI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Nov 5, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naombeni kujuzwa jaman.Kuna mtu kaniambia jumatatu ni kazi kama kawaida.je ni kweli?
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndio J3 kazi kama kawaida EID ni siku moja tu KESHO!
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dah mbona utata?bos mwenyewe kimeo...
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Unataka kama imeangukia Jumapili ifidie Jumatatu kama enzi za Malecela?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Siku 3
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dah mimi nilikuwa najua ni siku 2 jaman.p.didy aliyesema siku3 ni nani bwana?
     
  7. j

    junior05 Senior Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikukuu ya eid inaangukia hadi jumatatu hivo, jumatatu ni eid pili
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mbona mnanichanganya?kwa hiyo sikuku inaendelea mpaka kesho?ina mana hakuna kazi kesho?bado mwanichanganya jamani.
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uku Zenji sikuu siku nne
     
  10. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha,zenj ni NCHI kamili bana yenye mamlaka yake. Nakumbuka enzi ya Doctor Commando eid ilikuwa mpka sku 6-kddeki, skuli hadi j3 ya next wkiiii.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Jamani kuweni serious, kesho ni mapumziko au vipi?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli!
     
  13. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ikiwa IDD KUBWA kama ya leo cku ya kupumzika ni moja tu lakini ikiwa ni IDD NDOGO cku za kupumzika ni mbili,so KESHO NI KAZI KAMA KAWAIDA Mkuu
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bwana mkubwa,kesho ni siku ya kaz,tena wah kazini az usual!
     
Loading...