Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIKUKUU YA IDD:Biashara ya KITI MOTO YAANZA KUSHAMIRI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 21, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ndugu wenzangu hakika jana nimejua kweli nyama ya kitmoto inapendwa
    bar nyingi za sinza zilianza kufurika watu wa kila aina tofauti na hapo nyuma mwezi mmoja uliopita...hii inaashiria mwanzo wa baraka za biashara umefunguliwa rasmi....hakika idd ya mwaka huu imewavutia wengi.....
    R.makunga anaripoti siku ya jana zile sehemu za kuhifadhia wageni jana zilikuwa full booked mpaka usiku wa manane...pitapita zinaonyesha sehemu za kuanzia mapambano mpaka kijiweni zilikuwa ziko occupied kila sehemu.....kuonyesha furaha ya iddi...,
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!aaaa!.......si wakati mfungo unaanza huwa kunakuwa na ile kitu inaitwa Vunja jungu.......so nafikiri inapoisha ...kuna something like that as well!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa pale JJ bar Sinza hakukuwa na kiti moto, nilipooulizia nikaambiwa wenzetu wamefungulia na kiti moto hakikaai kabisa!
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    PDidy, kashfa hizo! Sio wasomaji wote wanafurahia bandiko lako, tena liko mahala pasipohusika.

    Mods, hiz post nyingine za maudhi kama hii bora zifungwe
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa kuna mambo mengine yanaudhi lakini ndo ukweli,na utabaki hivyo hivyo.
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    yule mdudu sio mas-hara, ila kama angeruhusiwa angepoteza radha bora aendelee kuliwa kwa kuibaiba
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acheni watu wafanye biashara, mbona nchi nyingine tunanunua super market na hatuulizwi na hakuna anyeshangaa?? Tatizo la wabongo ndo hilo, kula mbuzi katoliki ni makosa??au mnataka wafugaji wafe maskini??

    Uliyeweka hii thread nadhani una mawazo mgando na siyo ya kimaendeleo, wakati rais anahimiza watu wafuge vizuri na wajitafutie kipato kutokana na ufugaji!, wewe unaona ni issue ya kukaa na kuandika hapa JF?

    Mawazo yako hayana tofauti na ya chiligati au makamba. Tena ulitakiwa ufurahie kwamba angalau sasa wafugaji na wauzaji wa mbuzi katoliki wata neemeka, na si hao tu, pia TBL, SBL, n.k. nao wanafaidika kwa sababu nyama choma inakwenda sawia na kilaji.

    Kwa mimi binafsi nawapongeza wateja wanaojuuika na sisi kutafuna yule mnyama kwani tuna changia maisha bora kwa wafugaji.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Sasa naona tunatafuta kukorofishana hapa ndani!

    Jamani, hali ya hewa ilikuwa nzuri sana miezi hii michache,

    achaneni na thread za chokochoko.
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Well said mkuu! KT is like any other food, ofcourse its has some health problems but well cooked pork is very delicious and you can minimise the hazards if prepared good...
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Binadamu ni mnyama wa ajabu sana.

    Siku ya Eid, imelinganishwa kama siku ya Kiama, hivyo kwa wenye imani ya Kiislamu kumuasi Mwenyezi Mungu siku ya Eid ni sawa na kumuasi siku ya Kiama.

    Sasa angalia mi-binadamu kile inachoambiwa isifanye ndio inafanya... La haula La kuwata.
     
Loading...