Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikujua kama hii ishu ni ya serious!!?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ze Blessed, Sep 25, 2012.

  1. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kumbe kufanyika kwa mitihani ya kidato cha 6 mwaka 2013 mwezi wa 5, ni serious issue. Sijajua ni nini sababu hasa ya kufanya hivi? Kwa anaefahamu atufahamishe na je kuna umuhimu wowote? Source: mdogo wangu kutoka usagara tanga.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    serious issue? mbona hueleweki?
     
  3. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sieleweki nini?
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ina maana mitihani ya form 6 ilikuwa isifanyike 2013 au ni nini unataka kutujulisha juu ya hiyo mitihani?
     
  5. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sory kaka nilikua sieleweki kweli lakini nisharekebisha
     
  6. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,802
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    nimezipata hizo taarifa na nasikia kulikuwa kuna hadi bandiko katika tovuti ya wizara ya Elimu ila badae lilitolewa
     
  7. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui wana maana gani na kwanini walilitoa hlo tangazo labda.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    waraka umetolewa na wizara na utaanza kutumika rasmi january 2013
     
  9. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo waraka huu utakua ni endelevu si ndio?
     
  10. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,802
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ni kweli form six wa mwakani(2013) hawatafanya mtihani mwezi feb bali itakuwa mwezi may?
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,622
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    mbona swali juu ya swali..??
     
  12. W

    WISER WISE Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah..ebana hiyo kali chuo c itakuwa dec
     
  13. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nadhani ukienda kuuliza baraza la mitihani na wizara ya elimu watakuwa na majibu mazuri sana kwanii hii issue haiko kwa paublic babdo sasa sijui mnazipata wapi maaana daaaaaaaah
     
  14. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mdogo wangu yupo usagara wamepewa hzi taarfa na mkuu wao wa shule.
     
  15. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama ndivyo basi shughuli itakuwapo hapo chuo itakuwa november au december kama sio next year kabisaa
     
  16. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta uzi ufuatao:-
    "Serikali yarekebisha MIHULA ya
    Shule za Sekondari na Vyuo vya
    Ualimu"
     
Loading...