Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikujua huu mziki ni kwa kina mama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyumba kubwa, Jun 9, 2011.

  1. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nani kama baba?
     
  3. k

    kimada Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba pia ni muhimu. Mimi nilijua huu ni mziki kwa ajili ya lovers, 'god must have spent little more time on you?' nilidhani ina maana binti kaumbika. Sasa video imekuwa tofauti. Asante Nyumba Kubwa hawa wanamuziki nawazimia sana. Si hawa kina sijui JZee hamna kitu, kufoka tu. Afu ilo jina na picha tofauti. Afu nina hasira sana na Manyumba kubwa!

     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    A little more time with you sio eeeee gud i like it
     
  5. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    babu kama baba
     
Loading...