Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikubali jamiiforum ifungwe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndokeji, Feb 4, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani hapana hili wazo la kufungwa kwa mtandao wetu, unaotusaidia kifikra ,kimawazo. Sikubaliani nalo na hoja iliyotolea jana bungeni, kuwa mtandao wetu wa kijamii, unapotosha jamii kwa kutoa habari za uongo , mimi naona wakafunge facebook maana huko ndiyo kuna watoto wanaopotoshana , kwahabari za uongo na siyo jamiiforum
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    tupeaneni kontakt kabisa, naona sheitwani anaitafua damu ya mtandao huu.

    I will miss you in advance
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    so do I.
    Kama vipi ni-inbox akaunti yako ya FB, twita, Google, Linkedin, Skype, Mig33 miksa namba ya simu kabla TCRA hawajaloga.
    Loh!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    aaah wapi....wao wakijua hivi sisi tunajua vile....
     
  5. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakiufunga,mimi nitafilisika kimawazo kabisa! Tumwombe Mungu akatuokoe na huyu mwovu SHETWANI anayetaka kuiangamiza JF yetu, Amen.
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawawezi hawa ma,,,,,,,,,,,fedhuli
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wao wanataka wasifiwe tu hata kama wamezidi kubolonga, na wakiifunga jf basi wajiandae kufunga mitandao yote ya kijamii! Maana wasijidanganyekuwa tutakosa pa kusemea!! Poor them all who promoted that idea, tunawakaribisha kwanza kwa majina yao halisi ili tuwape mwongozo zaidi wawe wanathink positively!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ntakupa account yangu ya M-PESA

     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    itakuwa poa.
    Ukizingatia nina hela kama Mwarabu, afu uniambie na gari unayotumia, gharama isizidi Mil. 25.
    Sawa beibii...
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh hii sasa kazi, ngoja nimwage contact zangu mapema 0655431...
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi hua nasafiri sana kwahiyo ngoja nikupe namba zangu zote. . .

    Nikiwa bongo natumia 076 3820 '112'
    Nikienda kupumzika marekani 076 3820 '911'
    Nikiwa ulaya Uirengeza 076 3820 '999'
    Isiraeli ndani ya Mashariki ya kati 076 3820 '101'
    Na Asia kwa waJapani 076 3820 '119'

    Usibeep tafadhali!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    namba yangu ni 0754 000 ***
    hizi zilizobaki magazijuto

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hiyo ya kati, mbona kapokea Mwema?

    Unahatari wee mtoto

     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Muamala umekamilika, TXE345Y imethibitishwa, umepokea Tsh. (MAGAZIJUTO), kutoka kwa Mphamvu. Salio lako jipya ni (utajaza mwenyewe)...
     
  15. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    lizzy wangu wewe mbona code za nchi acendani na namba ulzotaja icpokuwa bongo
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    eti wafunge Jamii forum..
    waambie wajaribu bahati yao..

    wanauwezo wakupiga porojo zisizo na maana..
    lakini ikija kwenye action ni ZERO.. wanaongelea JF
    badala ya kuangalia maendeleo ya nchi.. aibu tupu..
    inawauma aee. na bado....
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    mbona mie nimempata kwenye ya merekani?

     
  18. S

    Shadya Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanaokubalia na hoja ya kuwa eti jamii forum wanapotosha jamiii watakuwa wameshanunuliwa na hao vigogo 10, wanaohusika na hilo sakata la madawa ya kulevya.......... Wanataka wafunge kabla ya watanzania hatujayafahamu majina yao......... Yaani hawa wansiasa ni watu wabaya sana wanpenda kuzusha mambo ambayo hawayajui ..........kama ile sakata ya juzi juzi kule muleba ya yule kijana aliyetengeneza boat........ Mwanzo walisema ..... Hakuna hicho kiwanda....mara tukaona boat ....... Na magazeti yakaandika wamekabidhiwa boat.....sijui ilitokea mwezi ile!........mara oh......injini iliyowekwa used........wakati sumatra wanathibitisha ni mpya.......sasa tumuamini nani? Sasa hivi hi la nzowa...... Jamiii forum inapotosha jamii......yani hii nchiiiiiiiii ni kizungumkuti jamani.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siungemwambia anipe simu?
    Tuko hapa sehemu tunapata lunch!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah. . .basi watakua wamebadilisha.
    Ngoja nitafute hizo mpya. . . . .
     
Loading...